หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 29

ผู้เขียน หัวข้อ: แงๆ อกหักทำไงดี  (อ่าน 85562 ครั้ง)
แอบเข้าไปดูประวัติมาแล้วก่อนจะโพส  ฮิ้ววว

ถ้าเป็นผู้ชายคงโพสอีกแบบ  เกย์ออก   กร๊าก
เอาเวลาของผมไปใช้บ้างมั้ยละครับ เวลาผมมีเยอะ..... ฮี่...

ถ้าจะให้ ก็ยินดีรับค่ะ  (อิอิ)

-------------------------------------
คนที่ให้คำมั่นสัญญามักจะลืมง่าย
-------------------------------------
ถ้าจะเอาเวลาของผมไป อย่าลืม เอาตัวผมไปด้วยนะครับ...... ยิ้มน่ารัก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 ยิ้มน่ารัก

คนที่ให้คำมั่นสัญญามักจะลืมง่าย
ดี ขึ้นแล้ว ใช่มั้ยละครับ  เห็นมั้ยละ อกหัก ไม่ใช่เรื่องน่ากลัว เลยสักนิด....   

ผม อกหัก เป็นประจำ   คุณเคยมั้ย   อกหักตั้งแต่ยังไม่รู้จักกัน..... (อิอิ)

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ผม อกหัก เป็นประจำ   คุณเคยมั้ย   อกหักตั้งแต่ยังไม่รู้จักกัน....

คิดเอง รักเองช้ำเอง เอ่ออ เพ้อเจ้อไปเอง เอ่ออ คิดไปเอง เอ่อออ  ..............
ก็ประมาณนั้นครับ  ฮิ้ววว

คิดเอง รักเองช้ำเอง เอ่ออ เพ้อเจ้อไปเอง เอ่ออ คิดไปเอง เอ่อออ  ..............

พูดถึงตัวเอง  งง

Las Noches Rubicundior
นาย อ. ต่างหาก  ฮี่...
อกหักเหรอ...
นานเป็นปีๆแล้ว

แต่ไม่รู้ทำไม
ตอนนี้ก็ยังรู้สึกว่ากำลังอกหักอยู่

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!

เจ็บมันฝังลึก  แป๊ะยิ้ม

ลึกสุดใจ : ก้อง-โจ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ผิดจู๋ แล้วพี่  โวย

ลึกสุดใจ : ก้อง-โจ

เหลือบ

เลิกรำกันแล้วเหรอครับ
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 29