หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 29

ผู้เขียน หัวข้อ: แงๆ อกหักทำไงดี  (อ่าน 85541 ครั้ง)
ร้องรำทำเพลง (ไม่เลิก)
เป๋ซะแล้ว จะมาปั่นซะหน่อย
รำมะร่อ
จะเข้ามาบอกว่าโสด  เกย์ออก

ไม่มีแฟนก็ไม่เห็นจะมีอะไรขาดหายไปจากชีวิตเลย
ข้าวก็กินได้ หนังก็ดูได้ เน็ทก็เล่นได้ ถึงแม้ฟอนต์จะเคยล่มเป็นบางครั้ง
ถึงยังไงแล้ว เราก็ต้องอยู่ได้นี่ ถ้าเหงาก็มาปั่นบอร์ดเล่นสิคะ ยิ้มน่ารัก
ดา น่ารัก  กรี๊ดดดดด มีหนวดด้วย
​ดา​ ​น่ารัก​  กรี๊ดดดดด
ยกเด็กในสังกัดเจ๊ให้ดาสิคะ  กรี๊ดดดดด
 ชิ งั้นดาไม่ต้องมาคุยกับพี่และ
จะเข้ามาบอกว่าโสด  เกย์ออก

ไม่มีแฟนก็ไม่เห็นจะมีอะไรขาดหายไปจากชีวิตเลย
ข้าวก็กินได้ หนังก็ดูได้ เน็ทก็เล่นได้ ถึงแม้ฟอนต์จะเคยล่มเป็นบางครั้ง
ถึงยังไงแล้ว เราก็ต้องอยู่ได้นี่ ถ้าเหงาก็มาปั่นบอร์ดเล่นสิคะ ยิ้มน่ารัก

ซึ้งค่ะ ขอบคุณมาก

-------------------------------------
คนที่ให้คำมั่นสัญญามักจะลืมง่าย
-------------------------------------
เข้ามารำ เฮ้ย.. อ่าน  แป๊ะยิ้ม

Today you , Tomorrow me.
อกหักดีกว่ารักไม่เป็นนะครับ  ผมอกหักทุกเย็น เพราะคำว่า รักไม่เป็น นี่ละครับ   ฮิ้ววว ฮิ้ววว ฮิ้ววว

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ทำใจค่ะ
คู่แล้วย่อมไม่แคล้วกัน
ไม่ใช่คู่ตุนาหงัน แล้วจะพยายามไปทำไมกันคะ       ยิ้มน่ารัก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ทำใจค่ะ
คู่แล้วย่อมไม่แคล้วกัน
ไม่ใช่คู่ตุนาหงัน แล้วจะพยายามไปทำไมกันคะ       ยิ้มน่ารัก

ทำใจอยู่นะค่ะ  แต่ต้องใช้เวลาหน่อย

คนที่ให้คำมั่นสัญญามักจะลืมง่าย
 ยิ้มน่ารัก  เวลาจะเป็นคำตอบที่ดีที่สุดค่ะ

(บอกคนอื่น แต่ตัวเอง..... ง่ะ
กี่ปีแล้ววะเนี่ย)

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ทำใจอยู่นะค่ะ แต่ต้องใช้เวลาหน่อย

เอาเวลาของผมไปใช้บ้างมั้ยละครับ เวลาผมมีเยอะ..... ฮี่...

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ซึ้งค่ะ ขอบคุณมาก

เป็นผู้หญิงนี่เอง  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 29