หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 29

ผู้เขียน หัวข้อ: แงๆ อกหักทำไงดี  (อ่าน 85536 ครั้ง)
รำแต้ๆล่ะเจ้า  ลันล้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
รำข้าวหมู
รำมะนาด
รำมะนาด

เป็นอยู่เหรอครับท่าน  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

รำ ขะ หนาด  เกย์แอบ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เป็นอยู่เหรอครับท่าน  เกย์แอบ
ไม่ได้เป็นซะหน่อย  เอือม

รำแพน
รำแต๊ๆเจ้า

กินรอบวง
รำมะนา (กลอง)
เคยบอกรุ่นน้องไปคนนึงว่าอาการแบบนี้มันเหมือนเราเอาหน้าจุ่มลงอ่างน้ำแล้วเหมือนกลั่นหายใจจนใจจะขาด แต่พอเอาหน้าออกมาจากอ่าง ก็จะพบว่ายังมีอะไรอีกมากมายที่สำคัญกว่าการจมอยู่กับที่ตรงนี้ ยิ้มน่ารัก

รำวงมาตรฐาน
รำสอดสร้อยมาลาแปลง

กินรอบวง
มา รำกันต่อ
รำไม่ดี หมูไม่กิน

กินรอบวง
^
^
^ กร๊าก

รำไทเก็ก
ลืมไปเลยครับ (ผมเคยเจอมาแล้วครับ)
มัวแต่ร้องไห้บีบน้ำตา ..เสียเวลาครับ .. ไม่มีประโยชน์
ผู้หญิงบนโลกนี้ .. มีออกเยอะแยะครับ
ออกไปพบโลกข้างนอกดีกว่าครับ ..  เจ๋ง

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 29