หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 29

ผู้เขียน หัวข้อ: แงๆ อกหักทำไงดี  (อ่าน 85570 ครั้ง)

คาเมะ หน่ะเหรอ  โวย

ไม่ได้ดูถึงขนาดอกหักเลยเหรอย้า  หมีโหดดดด

Las Noches Rubicundior
อกหักดังเป๊าะ  ป่านนี้โดนจินขย้ำไปแล้วมั้ง  ฮือๆ~
ฝนตกทำให้เศร้า  เศร้า

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ฝนตกทำให้เศร้า

จะไปซื้อรีโมทซะหน่อย  ฮือๆ~
มีปุ่มแก้เศร้าด้วยเหรอ

เกย์ออก

Welcome to earth.

ถ้ามีหล่ะก็กดให้กิ้วด้วยนะคะ   เศร้า

กดให้แล้วครับ  กรี๊ดดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ยังไม่หายเลยค่ะขอเป็นหัวใจหมอแมวมารักษาแทนได้มั้ยคะ    เกย์ออก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 พ.ค. 2007, 18:49 น. โดย กุหลาบแก้ว » บันทึกการเข้า

ลวกจิ้มน้ำพริก หรือรับสดๆครับ  กรี๊ดดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
กินสดๆไม่ดีนะคะ
เพิ่งมีข่าวเมื่อเย็นๆเนี่ย

กินลาบ กินหลู้สดๆ ตายคาที่เลย
สดๆค่ะ  หื่น

กินสดๆไม่ดีนะคะ
เพิ่งมีข่าวเมื่อเย็นๆเนี่ย

กินลาบ กินหลู้สดๆ ตายคาที่เลย

พญาธิไชกระเพาะ ตายเลยเหรอครับ

กรี๊ดดดดดด สยิวมากคค่ะ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
กิ้ว.เลิกกับแฟนเหรอวะ?  งง

(เฮ่ย เจ๊ตกข่าวรึนี่? โห)

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
เค้าบอกว่าเป็นเพราะเชื้อแบคทิเรียน่ะค่ะ

ตายสอง เข้าโรงพยาบาลอีกเพียบ  เฮ้ย!?
หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 29