หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามฟอนต์นี้ฟอนต์อะไรครับ ?  (อ่าน 3103 ครั้ง)
ขอสอบถามพี่ๆ ทุกคนครับ  ฟอนต์นี้คือฟอนต์อะไร
ถามใครก็ตอบไม่ได้เลย  รบกวนพี่ๆ ด้วยครับ
SR Rojee ครับ
โหลดได้จาก Freemac.net

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอขอบคุณท่าน Jannnnn มากๆ   เจ๋ง
และขอบคุณผู้สร้าง font ที่สวยงามทุกๆ ท่าน  และเมตตาแจกจ่ายให้ผู้อื่นใช้  (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

เจ๊แอนนนนน  Jannnnn  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
มีปัญหาอีกแล้วครับ !  งง  download version PC มาแล้ว 
แต่ใช้ใน word ไม่ได้ครับ  เป็นตัวเหลี่ยมบ้าง  โดยเฉพาะเวลาพิมพ์ไม้เอก  ฮี่...
แต่ใช้ใน photoshop ได้  ต้องทำอย่างไรครับ  เหลือบ  ท่านปรมาจารย์ทั้งหลาย 
ข้าน้อยด้อยปัญญาจริงๆ  อี๋~

ขอขอบคุณผู้ให้ download อีกครั้ง  แม้ว่าท่านจะไม่เห็นก็ตาม !  (แจ๋ว แจ๋ว)
 หน้ามึน

-------------------------------------
คนที่ให้คำมั่นสัญญามักจะลืมง่าย
-------------------------------------
ถ้าอยากปั่นจู๋ ไปปั่นที่แตกฟองนะครับ
หน้า: [1]