หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยดูให้แปปจิ  (อ่าน 3793 ครั้ง)
คือเพิ่งมาใหม่อ่ะครับ เวลาผมดาว์นโหลดฟอนท์มาเนี่ย จะได้เป็นไฟล์ซิบไมครับ แต่ในไฟล์ซิบผมมันว่างเปล่าอ่ะ ทำไงดีครับ

ลองอ่านพวกFAQs ก็ไม่เจอเลย
คือเพิ่งมาใหม่อ่ะครับ เวลาผมดาว์นโหลดฟอนท์มาเนี่ย จะได้เป็นไฟล์ซิบไมครับ แต่ในไฟล์ซิบผมมันว่างเปล่าอ่ะ ทำไงดีครับ

ลองอ่านพวกFAQs ก็ไม่เจอเลย

เขียนผิดนะครับ

แต่ถ้าโหลดจะได้เป็น เป็นไฟล์ Zip นะครับ

แล้วฟอนต์ไหนที่โหลดแล้วมันใช้ไม่ได้ครับ

ระบุชื่อฟอนต์ด้วยครับ

อีกกรณีหนึ่ง อาจจะโหลดมาไม่สมบูรณ์ก็ได้ครับ ลองโหลดฟอนต์ตัวอื่นมาใช้ดู
ถ้าตัวอื่นก็ยังเป็นอีก

ลองหาโปรแกรม Zip เวอร์ชั่นล่าสุดดูครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ต.ค. 2006, 10:31 น. โดย Kums-XMen » บันทึกการเข้า
 ลันล้า โหลดไม่สมบรูณ์ครับ หื่น
ดูโค้กได้ไหมคะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
กร๊าก มันต้อง ดูให้โค้ก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

นั่นเปปซี่

โค้ก ต้องเป็นข้าวเละๆ ใส่เนื้อหมูนู่น
โจ๊ก  โวย

ที่เราอาศัยอยู่ทุกวันนี้นะเหรอ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
บ้าน

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

กินรอบวง
จบ.

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หน้า: [1]