หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: กระปุก คอนเทส  (อ่าน 19758 ครั้ง)
วันนี้หยอดไปอีก ห้าบาทแล้วครับ

(เตะเข้าจู๋)
5บาทเอง ขำๆ  เกย์แอบ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ห้าบาท จาก สามแสนเจ็ด
 เกย์แอบ หลอนตัวเอง

ชิ ไม่ซื้อของบูทหมีแล้ว
ถ้าไม่ซื้อจะตะโกนเรียกให้อายชาวบ้านเลยคอยดูสิ  ชิ

ตะโกนว่าอะไร!!!

พี่กัมขา ที่รักขา มานี่มามะ จุ๊บๆ  เหรอ?

อี๋~
ตะโกนว่า

๐นี่ๆๆคนที่ผมยาวๆเดินตูดบิดนั่นน่ะ ที่ใส่เสื้อซีทรูเห็นหัวนมอ่ะ มานี่หน่อยๆๆๆ"

เหลือบ..............................................................................

เออตูไม่ไปและ ชิ
เปล่าค่ะ นั่นอรไม่ได้หมายถึงพี่กัมนะ อ๋อร้อนตัวไปเอง  ฮิ้ววว

กร๊าก
เปล่าค่ะ นั่นอรไม่ได้หมายถึงพี่กัมนะ อ๋อร้อนตัวไปเอง  ฮิ้ววว
ตูกดเข้ามาอ่าน ก็คิดว่า kapook เขาประกวดสาวตึง แอบหื่น ซะอีก

(แล้วก็นึกได้ว่า จขกจ เป็น เกย์เม้ม )

ไปดูดรุปน้อง Joice กับ แพร จากเว็บกระปุก หล่ะ  หื่น

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
น้องแพรสุดยอด แอบหื่นกระดี๊กระด๊า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตัวจริงๆ หนามาก

แต่เสกลเดียวกับในรูปนะ แต่ใหญ่  ง่ะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7