หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: จน เครียด แล้วอะไรอีก โปรดติดตาม  (อ่าน 8262 ครั้ง)
วันก่อนได้ดูรายการตีสิบกันเปล่าครับ

ที่เค้าเอาพรีเซ็นเตอร์โฆษณา  จน เครียด กินเหล้า  มาออกอ่ะ

เพิ่งสังเกตว่าพรีเซ็นเตอร์คนนี้ออกโฆษณาเยอะมาก  เช่น

โฆษณาฝ้าเพดาน  ล่าสุดก็ไอ้จิ้งจกที่ตกลงมา  คนนี้ก็แสดง

โฆษณาประกันชีวิต  ที่รถชนกัน แล้วดันเป็นแฟนผู้หญิงอ่ะ  ไอ้ที่มันหาอาวุธอยู่ แล้วประกันก็เคลมเสร็จแล้ว

โฆษณาสิงห์คะนองนา  อันนี้นานแล้ว ที่เป็นคนกำลังใช้รถไถ แล้วเปลี่ยนหน้าเป็นพระเอกอ่ะ

โฆษณาแว่น  ที่ซื้อแว่นแถมนาฬิกา  ใครจำไม่ได้นึกเรื่องที่ผู้ชายเข้าห้องน้ำฉี่  แล้วมีกระเทยควายมาถามว่ากี่โมงแล้ว  นั่นแหละ ตานี่เอง

โฆษณาสมูทอี  ที่เป็นซีรี่ย์ยาวๆ ตอนที่จิ๊กโก๋จะมาทำร้ายนางเอง  ตานี่ใส่เสื้อแดงอยู่ในนั้นด้วย

แล้วยังมีอีกเย้อะ  เห็นว่าจะมีอันใหม่ด้วย

พี่ว่าเค้ามีความสามารถดีนะ  โดยเฉพาะทำหน้าโหด หมีโหดดดด  ใครชอบตานี่ ติดตามผลงานกันต่อนะครับ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
พี่ใหญ่น่ารักค่ะ  เกย์แอบ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เป็นตัววอลลัสด้วย  ง่ะ
อันไหนอ่ะ ตัววอลลัส  ไม่ทันสังเกต

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
วอลัสฟันขาวไงคะ  หมีโหดดดด

โฆษณาประกันชีวิต  ที่รถชนกัน แล้วดันเป็นแฟนผู้หญิงอ่ะ  ไอ้ที่มันหาอาวุธอยู่ แล้วประกันก็เคลมเสร็จแล้ว

ตูถึงกับออนเอ็มถามบักเก้อ
คิดว่าเป็นคนแสดงเป็นพระเอกโฆษณานี้ซะอีก (ไอ้คนที่ขับชนพี่เขาน่ะ)
ที่ไหนได้ ดันไม่ใช่

โฆษณาสมูทอี  ที่เป็นซีรี่ย์ยาวๆ ตอนที่จิ๊กโก๋จะมาทำร้ายนางเอง  ตานี่ใส่เสื้อแดงอยู่ในนั้นด้วย

ดีเจนุ้กเก้อแสดงเป็นลูกกระจ๊อกเขาครับ กร๊าก
โฆษณานี้ได้รับรางวัลโฆษณาตราสิงโตที่เมืองกาญจน์ด้วยนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ดีเจนุ้กเก้อแสดงเป็นลูกกระจ๊อกเขาครับ กร๊าก
โฆษณานี้ได้รับรางวัลโฆษณาตราสิงโตที่เมืองกาญจน์ด้วยนะ

หมายถึงเกอร์ในบอร์ดเราเนี่ยเหรอแอน

วอลัสฟันขาวไงคะ  หมีโหดดดด

หน้าไม่เห็นเหมือนเลย  ไม่โหด หมีโหดดดด

พี่ใหญ่น่ารักค่ะ  เกย์แอบ

+1 ครับ  กำลังเห่อ ได้เป็นหมู

พี่ใหญ่น่ารักมากค่ะ  เกย์แอบ

พี่ใหญ่น่ารักมากค่ะ  เกย์แอบ

ทำเป็นพูดไป  รู้ยังพี่ใหญ่คนไหน?????

โฮะๆๆๆ

กินรอบวง
คนที่หน้าใหญ่ๆ  เกย์แอบ

ที่สำคัญพี่เชียเค้าเลิกกินเหล้านานแล้ว ด้วยเหตุผลที่ว่า

ถ้าไม่กินมันจะมีงานเพิ่มในสมอง ประมาณว่าเรื่องแย่ๆที่เกิดจากการกินเหล้าจะไม่เกิด อาทิ ขับรถชน ซ้อมเมีย ทะเลาวิวาท  เอาเวลาตรงนั้นไปทำมาหากินดีกว่า

ตรงเนี้ยชอบมาก  เจ๋ง เจ๋ง

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ลูกพี่เชีย คนใส่แว่นเท่ห์ดีนะ  ฮิ้ววว

กร๊าก กร๊าก กร๊าก ถามจริง 

เลวยั้นเงา
หน้า: [1] 2 3