หน้า: 1 2 3 [4]

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีรูปหัวหอมปั่นกันมาเลย  (อ่าน 14570 ครั้ง)
 ง่ะ เนียน

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
เค้าปั่นไปหมดแล้วอ่ะค่ะ  ฮือๆ~

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
น้องเมย์ก็เขาสาระสิค่ะ ยิ้มน่ารัก
อยากจะมาช่วยปั่น ฮี่ๆ

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน
ก็ปั่นสิค่ะแต่ควรเข้าเรื่องนะ

สาวกเต่าค่ะ
สิคะ ไม่ใช่ สิค่ะ

ไหนลองพูดสิคะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ค่ะ พี่แอน เกย์แอบ

กินรอบวง
ขา~~~ เกย์ออก
สิคะ  เกย์แอบ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대

นะเค่อะห์  เกย์เม้ม

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สิคะ

สาวกเต่าค่ะ
สิคะ เกย์แอบ
คร่ะ

กินรอบวง
มาหอมด้วยคน

ปล.อยากใช้อีแมะนี้  แหยะ

Life isn't always made to order.
หน้า: 1 2 3 [4]