หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีรูปหัวหอมปั่นกันมาเลย  (อ่าน 14576 ครั้ง)
กรรมของคนหน้าตาดี และ เป็นเพื่อนหมี
^
^
^
กรรมของคนหน้าตาดี และ เป็นเหยื่อหมี

กระต่ายโฉด !!!
หมีห์จริงๆ นี่เน้นไปทาง เนกกาทีฟ

ส่วน

กระต่ายห์จริงๆ นี่โพสสิทีฟ หรือเปล่าครับ   ฮี่ๆ

กินรอบวง
^
^
^

ไม่ล่ะ
 \|/
 หมีโหดดดด
มีอยู่สามเส้นหอมไหมครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
^
^
^
หัว  หรือ ผม    งง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เข้าเรื่องหน่อย

สาวกเต่าค่ะ

เหลือบ

Today you , Tomorrow me.
ไม่เข้าใจครับพี่ (เหงื่อแตกพลั่ก)

ไม่เข้าใจค่ะอธิบายด่วน

สาวกเต่าค่ะ
อ่ะหัวหอม  ลันล้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ขอบคุณค่ะ.....เฮ้ยยยยยยยไม่ใช่นี่นี่

สาวกเต่าค่ะ
^
^
^
หัว  หรือ นม    งง

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
เชิญจู๋โชว์ฺของดีกว่ามั้ยคะ  งง

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

นี้ จู๋ ปั่น  เกย์แอบ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 2 [3] 4