หน้า: 1 ... 30 31 32 33 34 35 36 [37]

ผู้เขียน หัวข้อ: จ๊าก ร้อนจัง  (อ่าน 112919 ครั้ง)
เดี๋ยวเตรียมซื้ออาฟเตอร์ซันดีกว่า  กร๊าก

เดี๋ยวเตรียมซื้ออาฟเตอร์ซันดีกว่า  กร๊าก

มันคืออะไรเหรอครับอู๋ส์  งง

เป็นโลชั่นทาหลังออกแดด หลังว่ายน้ำ หรือกิจกรรมที่ต้องทำกลางแจ้ง

แบบเพิ่มความชุ่มชื้นน่ะ   อ๊าง~

เพราะผิวหลังออกแดดจะกร้าน ๆ หยาบๆ 

เลวยั้นเงา
ร้อน  ฮือๆ~

หน้าเหนียวมาก ปวดหัวแล้วด้วยนะ
เขียนรายงานไม่ออกแล้ว  ฮือๆ~

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​

แนะนำสูตรว่านหางจระเข้ของ Banana Boat ค่ะ
ทาแล้วเย็นๆ สบายดี เจลสีเขียวใสๆ นะคะ

เป็นโลชั่นทาหลังออกแดด หลังว่ายน้ำ หรือกิจกรรมที่ต้องทำกลางแจ้ง

แบบเพิ่มความชุ่มชื้นน่ะ   อ๊าง~

เพราะผิวหลังออกแดดจะกร้าน ๆ หยาบๆ 

ไม่เคยใช้เลย
ทาแล้วมันแหยะ ๆ ตัวหง่ะ
ถ้าเลี่ยงได้ เลี่ยงเลย ทั้งซันบล็อค ทั้งอาฟเตอร์อะไรนี่

ยิ่งทำงาน ยิ่งรู้สึกว่า ตัวดำนี่ปรกติ เดี๋ยวมันก็กลับมาขาวเองอยู่ดี
เพราะเข้างานเช้า ออกจากตึกมืด บางอาทิตย์ไม่เคยโดนแดดเลยมั้ง  ฮิ้ววว

ไม่ล่ะ ไม่ทาเหมือนกัน   ทาแล้วอยากอาบน้ำใหม่อีกรอบ

เลวยั้นเงา
แล้วกันแดด ตอนนี้ซื้ออะไรใช้ดี
ไม่ล่ะ ไม่ทาเหมือนกัน   ทาแล้วอยากอาบน้ำใหม่อีกรอบ

เนอะๆ

แล้วกันแดด ตอนนี้ซื้ออะไรใช้ดี

ผมเห็นน้องผมใช้ ขวดเหลือง ๆ อ่ะครับ
ไม่รู้ยี่ห้ออะไรเหมือนกัน กลิ่นมันหอมดี
เห็นชอบใช้เวลาไปว่ายน้ำ ฮิ้ววว

เอาแบบทาทุกวันดีกว่า มีใครแนะนำได้บ้างคะ

แบบว่ายน้ำ ล้างยาก กลิ่นฉุนอีก
แนะนำสูตรว่านหางจระเข้ของ Banana Boat ค่ะ
ทาแล้วเย็นๆ สบายดี เจลสีเขียวใสๆ นะคะ
อันนี้ดีเหรอคะพี่แอ้ น่าสนใจจังเลย จำได้ว่าเคยจะซื้อแล้ว แต่เห็นแต่ขวดใหญ่ๆเลยไม่เอา
มันต่างจากการทาโลชันปกติมากมั้ยคะ

หน้า: 1 ... 30 31 32 33 34 35 36 [37]