หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 32

ผู้เขียน หัวข้อ: เจโชว์  (อ่าน 137647 ครั้ง)
ใช่ๆ อร่อยมากๆ นะนะนะ

ชอบเอามาใส่มาม่า จะได้ดูเยอะ แถมมีอะไรนอกจากแป้งขึ้นมาหน่อย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
น้ำผึ้งนี่มันเจหรือป่าวหว่า  โห
เมื่อคืนแม่ทำโปรตีนเกษตรผัดเผ็ดให้ (ผัดกับเครื่องแกง) โคตรอร่อย ล่อไปคนเดียวหมดชามเลย  กรี๊ดดดดด
ขนมปังเป็นอาหารเจหรือปล่าครับ(มียีสต์)

แล้วอย่างหมูแดงเจ  ชาวมุสลิมสามารถกินได้หรือเปล่า ครับ

กินรอบวง
ขนมปังเจก็มีค่ะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ขนมปังเป็นอาหารเจหรือปล่าครับ(มียีสต์)

แล้วอย่างหมูแดงเจ  ชาวมุสลิมสามารถกินได้หรือเปล่า ครับ
กร๊ากกกก เออน่าคิดแฮะ

มีเพื่อนเป็นมุสลิมที่เคร่งๆ นี่เขาไม่กินนะครับ
เพราะเป็นสิ่งที่ทำเลียนแบบหมู
เขาดูที่เจตนา ถ้าทำออกมาให้คล้ายนี่ก็ผิดแล้ว

ดังนั้นความเชื่อที่ว่าช่วงนี้อิสลามก็สบายเลยสิ ก็ไม่เชิงนัก
แต่ต้องคนที่เคร่งๆ นะ

ส่วนขนมปังนี่ไม่เจแน่นอน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถ้าอยากกินคะน้าน้ำมันหอย นี้ จะเอาอะไรแทนน้ำมันหอยละ
ถ้าอยากก็รอหลังเจสิยะ

น้ำมันวิลลี่

อุ้ย... ฮา  ไอ้มืดหมี

Today you , Tomorrow me.
กร๊าก

เฮ้ย ฮาจริง

กร๊าก กร๊าก

ออกเจวันไหนกันคะ  งง

there are no regrets in life, just lessons . .
ถ้าอยากกินคะน้าน้ำมันหอย นี้ จะเอาอะไรแทนน้ำมันหอยละ

หอยนางรมนี่ถือว่าเจนี่คะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หอยนางรมนี่ถือว่าเจนี่คะ  หมีโหดดดด
ยืนยันครับ ฟังมาทางวิทยุ

ตูจะเขียนอะไรลงในลายเซ็นดีวะ บoร์ดก็หายล่มแล้ว

อ้าว จริงอะ มันไม่ใช่สัตว์เหรอ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 32