หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 18

ผู้เขียน หัวข้อ: 33 เกมสยิว “- -  (อ่าน 70723 ครั้ง)
พี่หมี จะตื่นประมาณ บ่ายๆ

กินรอบวง
หมีหากินกลางคืนครับ ฮิ้ววว

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
โฮกกกกกกกกกกกกกกกกก  หมีโหดดดด/

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
งดเล่นนะคะ สอบ  ฮือๆ~

แล้วจะกลับมาให้ครบ 33 ข้อเยย  หื่น

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
o-net คือ คะแนนสอบ 5 วิชาหลักเอามาเฉลี่ย โดยข้อสอบจะเหมือนกันทั้งประเทศ เพื่อความยุติธรรม
คะแนนไว้ใช้ในการสอบเข้ามหาลัย
วิชา คณิต วิทย์ ไทย อังกฤษ สังคม
(อยากบอก...  ลันล้า)

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
กลับมาเล่นแล้ว  ลันล้า

ทำข้อ 6 มาส่งค่า  ลันล้า

ชื่อภาพ : ด้วยแรงแห่งรัก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ต.ค. 2006, 17:15 น. โดย หมีโหด* » บันทึกการเข้า

กร๊าก

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
 ฮิ้ววว

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
ขอแก้ตัวใหม่ได้ไหมคะ   ฮือๆ~

คำสั่งต่อไป  ให้พี่อรโพสรูปที่คิดว่ารวบรวมชาว f0nt ไว้ได้มากที่สุดมา 1 รูปค่ะ

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
รางวัลล่ะเคอะ  เกย์ออก

* ต้องมีรูปกิฟท์ด้วยนะ
ยาก  หมีโหดดดด

เอือม
ตกลงรางวัลข้อ 7 นี่อะไรคะ

ขอรางวัลข้อ6ด้วยค่ะ  หมีโหดดดด

หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 18