หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้ อีลาส 10.0.2 แล้วลง  (อ่าน 4429 ครั้ง)
 หน้าแตก
ผมใช้ illustrator 10.0.2 ครับลองโหลดฟ้อนท์ไทยหลายๆตัวลงไปแล้ว
อ่านภาษาไทยไม่ได้ครับ ใช้ได้แต่ภาษาอังกฤษ ช่วยแนะนำวิธีแก้ไขปัญหาด้วยครับ
ฟอนท์อะไร โอเอสอะไรละครับ ?

ควรจะให้รายละเอียดมาก ๆ เข้าไว้ครับ จะได้คำตอบไว .. หน้ามึน

NP Freedom
i am a slow walker, but i never walk backwards.
Abraham lincoln
นะ หน้ามึน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เปลี่ยนมาใช้ CS2 ดีกว่าครับ ไฮโซกว่า

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
จริงๆแล้ว เวอร์ชั่น10มันน่าจะใช้ฟอนต์ไทยได้หมดนะคะ
แต่ยังไง ลง cs2 ไปใช้ ดีกว่าจริงๆค่ะ แก้ปัญหาสระลอยง่ายกว่าด้วย

แล้วทำยังไงจะแก้สระลอย ในอิลาส CS2 ได้บ้างคะ
หน้า: [1]