หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: Mac User ช่วยทดสอบฟอนท์หน่อยครับ  (อ่าน 242106 ครั้ง)
ครับ ลุงพล

สำหรับคนที่มีน้องสาวสวย ผมยอมด้าย... กึ๋ยๆ

NP Freedom
i am a slow walker, but i never walk backwards.
Abraham lincoln
ผมมีน้องคนเดียวครับ
....เพศผู้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผมมีน้องคนเดียวครับ
....เพศผู้

ขอโทษทีครับ พี่ ป้า น้า อา น้อง หลาน เหลน ปู่ ทุกท่าน คุณลุงพล เขาเป็นแอบเหรอครับ  ง่ะ

งด (กลัวโดนปลอมแปลง) เอาอันนี้ไปแทน www.thaiadobeuser.com
ถ้าเป็น "แอบ" แล้วเก่งแบบนี้
ก็เป็นไปเถอะค่ะ  คริคริ

ตกลง เป็น "ลุง" ด้วย เป็น "แอบ" ด้วย  ฮี่...

**ล้อเล่นค่ะ**
ถ้าประกาศอย่างนี้ก็ไม่แอบแล้วล่ะครับ
 หื่น

อ๊ะ กระจู๋ทดสอบฟอนต์   โวย

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
อ๊ะ ลืมค่ะลืม
ทดสอบฟอนต์
ทดสอบฟอนต์
ลัลล้า... ลันล้า
ถ้าจะถามว่าชุดนี้เข้าใจกับระะบบแมคแล้วฟ้อนต์ชุดต่อไปก็คงทำง่ายขึ้นหรือเปล่าค่ะ
แม่นแล้วครับ ตอนนี้กำลังลองผิดลองถูกอยู่โดยพี่พล  (เรียกพี่แล้วนะครับลุงพล) ฮี่...

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
หมดกัน... เป็นทั้งลุง เป็นทั้งแอบเลยทีนี้ตรู  ฮือๆ~

ถ้าจะถามว่าชุดนี้เข้าใจกับระะบบแมคแล้วฟ้อนต์ชุดต่อไปก็คงทำง่ายขึ้นหรือเปล่าค่ะ

ความยากง่ายในการออกแบบ ก็คงจะขึ้นอยู่ผู้ออกแบบนะครับ ในส่วนของการเข้ารหัสคือทำให้ใช้บน osx กับโปรแกรมรุ่นเก่า ๆ ด้วยไงครับ คือทำเพียงไฟล์เดียวก็สามารถใช้ได้กับทุกโปรแกรมทุกเวอร์ชั่นทั้งแมคทั้งวิน อะไรประมาณนี้นะครับ...

NP Freedom
i am a slow walker, but i never walk backwards.
Abraham lincoln
ตำแหน่งสระบางตัวยังไม่ตรงดีนัก..ฮับ
ผมว่าสระบางตำแหน่งยังไม่ตรงดีครับ
ฟอนต์เหรอ?  ก็ดีครับ
มันเปงอย่างี้

อิ อิ    หมีโหดดดด   ลันล้า     (แจ๋ว แจ๋ว)
ฮิ้ววว
ฮิ้ววว
mac user จ้ะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 17