หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: Mac User ช่วยทดสอบฟอนท์หน่อยครับ  (อ่าน 242092 ครั้ง)
มาช่วยอีกหนึ่งแรง…

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ต.ค. 2006, 11:29 น. โดย obby » บันทึกการเข้า
อีกอัน…

คงมาไม่ช้าไป ช่วยทดสอบคะ
version อาจจะเก่าไปหน่อย

อีกที เป็น NP Naipoltemplate4b2
ขอโทษโพสซ้ำ 2 ที
(+1) ทั้งคู่   ยิ้มน่ารัก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ขอบคุณค่ะ

มีอะไรให้ช่วยอีกบอกได้เลย(จะเข้ามาอ่านบ่อยๆ)
เพราะเป็นคนใช้เวอร์ชั่นเก่า

และช่วยได้แค่ทดสอบ
เพราะไม่มีความสามารถในการทำFont

ช่วยได้แค่นี้เองค่ะ ยิ้มน่ารัก
เทมเพลทสี่บีสอง โหลดได้แต่แตกไฟล์ไม่ได้นะครับท่านนายพล

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ผมโหลดได้ แตกได้นะครับ
ท่านอื่นก็น่าจะได้ ไม่อย่างนั้นจะมีผลทดสอบมาได้ยังไง  ฮิ้ววว

เฮียอ๋าห์ลองดูใหม่ครับ

Today you , Tomorrow me.
ลองแล้วหลายครั้งแล้วครับ

ได้แต่บีหนึ่ง บีสองไม่ได้ครับ

อันนี้น่ะครับ
http://f0nt.com/forum/index.php?topic=7834.msg385607#msg385607

ลุงอ๋าห์กดโหลดแล้วไอ้นี่ขึ้นมารึเปล่าครับ

มันเป็นตัว UNZIP ของ MAC อ่ะครับ ชื่อ Stuffit

สงสัยสตั๊ฟอิทเจ๊ง เปิดด้วยตัวอื่นได้แล้วครับ
ฮิ้ววว

ของผม มันก็เตือนทุกวัน ว่าให้ซื้อของๆ มันได้แล้ว
แอบทดลองอยู่ได้  ฮิ้ววว

เอือม ซื้อเครื่องมาไว้ทับกระดาษเหรอลุง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอือม ซื้อเครื่องมาไว้ทับกระดาษเหรอลุง

(อิอิ) พี่แอนคิ้วไหม้แล้ว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 กรี๊ดดดดด ขอบคุณมิตรรักแฟนทุกท่านเลยครับที่ช่วยทดสอบ  ปลื้ม

ช่วยกันทดสอบช่วยกันดูก็ถือว่าช่วยกันพัฒนาครับ เท่าที่ดูถือว่าใกล้จุดไคลแมกซ์แล้วครับ  กึ๋ยๆ

เพราะถ้าสำเร็จ อาจจะเป็นไปได้ที่ว่าต่อไปเราทำเพียง 1 ฟอนท์ไฟล์ จะ่สามารถใช้ไทยได้กับทุกโปรแกรมทุกเวอร์ชันทั้งวิน-แมค และอาจจะโอเอสอื่น ๆ ด้วยครับ เพราะฉะนั้นช่วยกันทดสอบต่อนะครับ

เดี๋ยวช่วยทดสอบอีกทีนะครับกับโปรแกรมรุ่นเก่า ๆ หน่อย จะเป็น Illus หรือ Photoshop ก็ได้ครับเวอร์ชันก่อน cs เพราะเวอร์ชันใหม่คิดว่าไม่น่าจะมีปัญหา

ทดสอบตัว NP NaipolTemplate4b2 นะครับ ส่วนตัวแรกปล่อยมันเข้าป่าไป  ฮือๆ~ ที่คุณ mysignE ทดสอบยังขาดอยู่อีกบางตัว ให้พิมพ์ทดสอบดังนี้ครับ

ก่ ก้ ก๊ ก๋ ก์ กํ กำ ก่ำ
ป่ ป้ ป๊ ป๋ ป์ ปํ ปำ ป่ำ
ปิ ปี ปึ ปื
ปั่ ปี้ ปึ๊ ปึ๋ ปํ่
ฏุ ฏู ฏฺ (ฏ+สระอุ สระอู)
 ฐุ ฐู ฐฺ ญุ ญู ญฺ

ถามคุณ mysignE ครับว่า ตัว ป่ พิมพ์ ป+ไม้เอก แล้วมันหาย หรือว่าลืมพิมพ์ครับ

NP Freedom
i am a slow walker, but i never walk backwards.
Abraham lincoln
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 17