หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8

ผู้เขียน หัวข้อ: แนวอย่างไรให้น่ารัก  (อ่าน 21380 ครั้ง)
โป๊ หื่น

ที่ผัดกับไข่ แล้วอร่อยๆ นะเหรอ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไชโป๊  โวย

การทาสีรถยนต์ใหม่หนะเหรอ

กินรอบวง
ผิดจู๋แล้ว โวย
 โวย จู๋มุกแก้อยู่หิ้งโน่น

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ลองกดกดดูที่กระจู๋ขึ้นหิ้งกดแล้ว ง่ะ

ลองลากลากลงมาพอเจอกระจู๋มุกแก้ หน้ามึน

ก็ลองใช้เมาส์กดกดดู โวย
ทำไมเหรอ  ง่ะ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
เปล่าลองไปปั่นดิ ง่ะ
ไหนไหน  จู๋มุกแก้อยู่ไหน ไม่เคยเห็น ทำลิงค์ให้หน่อย   ฮิ้ววว

กินรอบวง

ที่เวลาเป้นแล้ว ต้องเอาหมอผีมาไล่ใช่มะ  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เปล่าลองไปปั่นดิ ง่ะ
หลายครั้งแล้ว

แนวอย่างไรให้น่ารัก?

เป็นตัวของตัวเอง ไม่ต้องพยายามแนว ไม่ต้องอยากแนว ไม่ต้องคิดว่าตัวเองแนว น่ารักที่สุดครับ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
จะแนวไหนก็แนวไปเถอะ ขออย่าให้เดือดร้อนส่วนรวมก็แล้วกัน แล้วก็แนวให้มันถูกกาละเทศะด้วยนะครับ

แนวนี้กำลังดี
เครดิตเจ้าของภาพครับ คุณ Greed'n Pride
ช่วงนี้ปลายๆยุคสมัยของเด็กแนวแล้ว
เตรียมตัวเปลี่นผ่านด่วน

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8