หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: แนวอย่างไรให้น่ารัก  (อ่าน 21388 ครั้ง)
รุ่นลูกผม คำว่า เด็ก แนว คงโคตร เชยเลย

เหมือน เด็ก เดฟ เด็ก ม๊อด ลันล้า

ถึงจะแนว ก็แนวดับเทพ นะครับ

กินรอบวง
จะดับตูเรอะ  โวย

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ที่จตุจักรตรงที่ขายกางเกงมือสอง แนวเพียบ( แนวตะเข็บชายแดน )

ยิ่งประตูสองนี่สุดๆ (อิอิ)

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
แพงด้วยนะ กางเกงมือสองที่สวนจตุจักร
ผมเคยไปถามตัวละไม่ต่ำกว่า 500  หน้าแตก
ลองต่อราคาสิ จะเหลือประมาณ สามร้อย
ลองต่อราคาสิ จะเหลือประมาณ สามร้อย

อยากไปเจเจกับกัมส์ เกย์แอบ

รักแมวค่ะ
หลังจากต่อ เค้าสามร้อย ผมก็ได้ ลายสัก เป็นรูป รองเท้าแตะครับ
ต่อไปคำว่าเด็กแนวจะเชย แล้วคำว่า "หมีจริงๆ" จะมาแทนค่ะ  เจ๋ง

ปล. รักป้าปิ๊กจัง อรโดนแกล้งทุกวันเลยค่า +1 ป้าปิ๊กที่เข้าใจอร  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

ปล. รักป้าปิ๊กจัง อรโดนแกล้งทุกวันเลยค่า +1 ป้าปิ๊กที่เข้าใจอร  กรี๊ดดดดด

ไม่ล่ะ  เจ๊อย่าไปเชื่อนะครับ
ไม่ใช่ป้าเค้าเข้าใจหมีหรอกครับ

คือทุกคนน่ะเข้าใจ
แต่ป้าปิ๊กเขาน่ะ ที่ไม่เข้าใจ  ง่ะ
ไรยะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  โวย

แกล้งชั้นจัง แค่น่ารักแค่เนี๊ยะ  ชิ

ไปซื้อ legging ที่สวน
จาก 180 เหลือ 100 เดียว  กร๊าก

ไม่รุ้เค้ากล้าลดได้ไง
สงสัยเพราะด้านต่อ  กร๊าก
กางเกงยีนส์แนะนำตัวตลาดโรงเกลือนะครับ

สวยเยอะ แต่เหม็นมาก   เอือม

เลวยั้นเงา
ไปซื้อ legging ที่สวน
จาก 180 เหลือ 100 เดียว  กร๊าก

ไม่รุ้เค้ากล้าลดได้ไง
สงสัยเพราะด้านต่อ  กร๊าก

เฮ้ย พี่อยากใส่ว่ะ แต่แม่บอกถ้าพี่ใส่จะเหมือนนกกระยาง  ฮือๆ~

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8