หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: รู้สึกไหม ช่วงนี้ไม่มีใครปั่น  (อ่าน 20821 ครั้ง)
 กรี๊ดดดดด  นัทไม่เคยปั่นนะคะ 

เลวยั้นเงา
ช่วงนี้ปั่นกันดุเดือดแล้วค่ะ
เพราะเจ๊นัทมาแล้ว

แต่เจ๊เค้าไม่ปั่นนะคะ
ไม่ปั่นเลย
ไม่ปั่นเล้ย
ไม่ปั่นจริงๆ นะคะ
นะคะ
นะคะ
นะคะ  นะนะนะ

ยิ้มน่ารัก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 เหลือบ  สายตาโคตรจริงใจเลยเดือน 

เลวยั้นเงา
หมีแมวครับ  กรี๊ดดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ไม่มีเกรียนกรั๊บ แล้วเหงากันล่ะสิครับเหอๆๆๆ

"จ๊าก...กราบ..."

กินรอบวง
สวัสดีค่ะ  กลับมาแล้วค่ะ!
ที่เมย์ไม่ค่อยได้มาปั่นเพราะ
1.เปิดเทอม
2.เกรดตก
3.พ่อคุมพฤติกรรม  ด้วยสาเหตุมาจากข้อ 2 ค่ะ
4. เมย์เพิ่งกลับมาจากเข้าค่ายสายใยสู่ฝันค่ะ

^^

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
คอมพ์ เจ๊งครับ :05:ตั้งแต่วันศุกร์ พึ่งไปซ่อมเลยไม่ได้มาปั่น
รู้สึกคนปั่นน้อยลงจริงๆนะ

ปั่นไป 1 ครั้งตอนประมาณบ่าย 2

แต่พอบ่าย 4 ยังไม่มีใครมาปั่นเพิ่ม  เฮ้ย!?

เป็นอะไรที่น่าวิตกมาก  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ป.ล.สำหรับกระจู๋ที่จะตั้งใหม่ น่าจะเป็นกระจู๋สำหระบคนละโว้
ที่อยากตั้งกระจู๋ แล้วคุ้ยกระจู๋ไม่เก่ง ก็มาถามที่นี่ เพื่อป้องกันความละโว้ของตัวเอง
คิดว่ากระจู๋นี่น่าจะเหมาะสำหรับลุงแก่ๆคนหนึ่ง   (อิอิ)

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน

คิดว่ากระจู๋นี่น่าจะเหมาะสำหรับลุงแก่ๆคนหนึ่ง   (อิอิ)
ยอมเป็นลุงแก่ๆครับ  ฮิ้ววว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 เอือม
เหงา
ดีกว่า
รำคาญ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เหงา
ดีกว่า
รำคาญ

จริงเหรอเดือน งง

(ว่าแต่มันเกี่ยวข้องกับกระจู๋นี้ยังไงกันนะ?)

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ปั่น

1. ระยะนี้พบเห็นการปั่นประเภทคุยกันรู้เรื่องอยู่สองสามคน จีบกันอยู่สองสามคน กัดกันอยู่สองสามคน แซวกันเองด้วนมุกวงในหรือเล่นมุกวงในที่รู้กันเองอยู่สองสามคนเยอะขึ้นมาก

2. ประเด็นใหม่ ๆ ลดลง

ก็เลยปั่นกันน้อยลง เว้นแต่จะปั่นเอาแต้มนั่นก็อีกเรื่อง

งบน้อย

1. ระยะนี้พบเห็นการปั่นประเภทคุยกันรู้เรื่องอยู่สองสามคน จีบกันอยู่สองสามคน กัดกันอยู่สองสามคน แซวกันเองด้วนมุกวงในหรือเล่นมุกวงในที่รู้กันเองอยู่สองสามคนเยอะขึ้นมาก

2. ประเด็นใหม่ ๆ ลดลง

ก็เลยปั่นกันน้อยลง เว้นแต่จะปั่นเอาแต้มนั่นก็อีกเรื่อง

ฮิ้ววว//

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7