หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: รู้สึกไหม ช่วงนี้ไม่มีใครปั่น  (อ่าน 20822 ครั้ง)
ป.ล.เรื่อง b/w ..ไม่อั้นจ้ะ
บ้านตัวเองสิ ฮี่ๆ

กรี๊ดดดดด

ปั่นที่ภูเก็ต ละ

ไม่มีอะไรเลย  ฮือๆ~

ไม่ได้ไปเล่นทะเลด้วย  ฮือๆ~

ยังดีได้ไปถ่ายรูปที่ อ๊ามจุ๊ยตุ้ย มาด้วย   กรี๊ดดดดด

แต่เอไม่เกี่ยวนะ กับการที่การปั่นน้อยลง  นะนะนะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ตั้งแต่เว็บล่ม เริ่มมีภูมิ
อาการลงแดง หายเป็นปลิดทิ้ง
กรี๊ดดดดด

ปั่นที่ภูเก็ต ละ

ไม่มีอะไรเลย  ฮือๆ~

ไม่ได้ไปเล่นทะเลด้วย  ฮือๆ~

ยังดีได้ไปถ่ายรูปที่ อ๊ามจุ๊ยตุ้ย มาด้วย   กรี๊ดดดดด

แต่เอไม่เกี่ยวนะ กับการที่การปั่นน้อยลง  นะนะนะ

กลับมาแก้ตัวเกือบไม่ทัน  คริคริ

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
.............. ยิ้มน่ารัก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ป้าก็รู้ตัวว่าปั่นน้อยลงค่ะ เพราะลุงไม่ค่อยสบาย ฮือๆ~

แต่ป้าก็ยังคิดถึงเด็กๆทุกคนนะคะ ลันล้า

รักแมวค่ะ
กันยา - ตุลา เป็นช่วงสอบด้วยมั้ง
เด็กๆเลยปั่นตำรากัน

ส่วนรุ่นที่หมดภาระเรื่องเรียนก็มานั่งปั่นจู๋กัน
เลยทำให้รู้สึกเหมือนไม่มีใครปั่น  ยิ้มน่ารัก
คิดถึงป้าปิ๊กเหมือนกันค่ะ

ปล. ป้าปิ๊กขาแนนแกล้งหมี  ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ปั่นฟอนต์  ได้อะไรมากกว่าที่คิดครับ
สามารถเปิดประตูสู่โลกกว้างได้พอๆกับติดUBC

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
(นึกว่าคุณหมอแมวคือพี่อรประจำเลยตอนนี้)

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เน็ทไม่อำนวยค่ะ กว่าจะโหลดได้แต่ละหน้า และกว่าจะโหลดหนังได้แต่ละเรื่อง

แล้วก็เพิ่งซื้อหนังสือมา ต้องรีบอ่าน เดี๋ยวมันจะบูด  ฮิ้ววว
แอบอ้าง
(นึกว่าคุณหมอแมวคือพี่อรประจำเลยตอนนี้)

ผมหมอแมวตัวจริงครับ  ปลื้ม
คิดถึงป้าปิ๊กเหมือนกันค่ะ

ปล. ป้าปิ๊กขาแนนแกล้งหมี ฮือๆ~
อรขี้ฟ้องจังเลยค่ะป้าปิ๊ก  กรี๊ดดดดด

แนนไม่ได้แกล้งนะ  ลันล้า

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ไม่ได้โลจิ้นนาน ขอปั่นหน่อย

โอ้ว....  กรี๊ดดดดด
ไม่ได้โลจิ้นนาน ขอปั่นหน่อย

โอ้ว....  กรี๊ดดดดด

หมอแมว สวัสดีครับ  เกย์ปากไว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7