หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: กำเนิดคุ๊กกี้ ???  (อ่าน 11236 ครั้ง)

สุขสันต์วันเกิด สมหวังนะจ๊ะ  ยิ้มน่ารัก

Las Noches Rubicundior
ขอให้หายโสดเร็วๆนะ

กร๊าก

สุขสันต์วันเกิด นะน้องนุช
มีความสุขสมหวังดังใจหมาย
และให้ทำคุ๊กกี้อร่อยหัวใจวาย
สาวกตายทั้งบอร์ดสบายใจ เอย

ฮิ้ววว มีความสุขมากๆนะจ๊ะ คิดเงินให้ได้ทอง คิดทองขอให้ได้เงิน เออ สรุปว่าสมหวังตรงไหน
เมื่อวานไปกินคุกกี้ S&P มา (เขาให้มาฟรี กล่องซ้วยสวย นะนะ)
กินไปก็นึกถึงนุชไป

เมื่อไหร่มันจะทำได้ยังงี้ว้า.....

สสวก ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
HBD ครับผม   (อิอิ)

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

เมื่อไหร่มันจะทำได้ยังงี้ว้า.....

.
 กร๊ากกกก
สสวก จ้ะนุช

ถึงแม้ใครจะว่ายังไง พี่ว่าคุกขี้นุชอร่อยนะ
ไม่ต้องเปลี่ยนสูตรนะพี่ชอบแบบนั้นแหละ กลืนยากดี  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เมื่อวานไปกินคุกกี้ S&P มา (เขาให้มาฟรี กล่องซ้วยสวย นะนะ)
กินไปก็นึกถึงนุชไป

สสวก ครับ
หมายถึง ให้่ S&P  ทำให้ได้อย่างนุชใช่ปะครับ

ปล. hbd ครับ ฮี่ๆ

สสวก ครับ
มีโอกาส วันหลังจะขอชิมฝีมือมินิครูกเกอร์ของมะนุชนะครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เสียดาย ไม่เคยชิมฝีมือน้องนุชเลย

สุขสันต์วันเกิดค่ะ

ป้าคิดถึงน้องนุชนะคะ  ลันล้า

รักแมวค่ะ
เสียดาย ไม่เคยชิมฝีมือน้องนุชเลย

สุขสันต์วันเกิดค่ะ

ป้าคิดถึงน้องนุชนะคะ  ลันล้า

เจ๊ครับ ถ้าเจ๊ยังอยากอยู่กับ สามี อย่ากินเลยครับ ฮิ้ววว
 กรี๊ดดดดด สสวก ค่า

เกิดวันเดียวกะเพื่อนนานาเลย ลันล้า

ปล.อยากลองครูกเกอร์อะพี่นุช  หมีโหดดดด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เหมือนข้างบน
สมหวังทุกประการค่ะ ยิ้มน่ารัก

ขอบคุณทุกๆคนมากๆเลยค่ะ
จะพยายามคงความอร่อยของคุกกี้เอาไว้
ทุกๆคนจะได้ลองชิมกันถ้วนหน้า่  ฮิ้ววว

ส่วนของ S&P คงเทียบไม่ได้กะของนุชหรอก  คริคริ

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ

ส่วนของ S&P คงเทียบไม่ได้กะของนุชหรอก  คริคริ

คริคริ ฮิๆ อุ๊ย นุชหน้าไม่อาย
ของนุขอร่อยออก  โวย

s&pแห้ง ฝืดคอ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 [3] 4