หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: กำเนิดคุ๊กกี้ ???  (อ่าน 11238 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดน้องนุช
ขอให้มีความสุขมากๆครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
แฮปปี้เบิร์ธเดย์ค่า  (แจ๋ว แจ๋ว)

there are no regrets in life, just lessons . .
สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีแต่สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิต เจอแต่เรื่องดีๆ มีความสุขครับ

สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอให้ครอบครอง Lomo LC-A ได้สักที

ป.ล. ไหนว่าจะเอารูปมาให้ดูไงยะ

งบน้อย
สุขสันต์วันเกิดค่ะ

อยากลองกินคุกกี้พี่นุชจัง ยังไม่เคยกินเลย
(อยากรู้ว่าท้องเสียรึเปล่า)
 กรี๊ดดดดด
happy birth day ครับ ลันล้า
นุช
คือ มะนุช ใช่หรือไม่คะ?

ถ้าใช่ ก็..  กรี๊ดดดดด  ดีๆ

สุขสันต์วันเกิดค่าาาาาาาา
ขอบคุณที่แนะนำหนังดีๆให้ได้ดูนะ  ยิ้มน่ารัก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
โอ้ววว ขอบคุณทุกคนมากๆค่ะ เป็นวันเกิดที่อบอุ่นดีแท้   ยิ้มน่ารัก
ขอบคุณทุกคำอวยพรเลยค่ะ   กรี๊ดดดดด

ปล พี่เอ้อีกไม่นานจากเงิินนุชจะกลายไปเ็ป็้นของพี่เอ้  เกย์แอบ
      (ยังไงเราก็กระเป๋าเดียวกัน)  ลันล้า

ปล2 พี่อุ้ย ยังไม่ได้เอาไปล้างเลยพี่   ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ต.ค. 2006, 13:50 น. โดย มะนุช » บันทึกการเข้า

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
สุขสันต์วันเกิดครับ
HBD ครับพี่นุช

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
สสวก. ครับ  ลันล้า

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
อ๋า สุขสันต์วันเกิดค่า

ทำคุกกี้แจกเลยค่ะ  กรี๊ดดดดด

<3.
สสวก.จ้ะ  มีความสุขมากๆ 

สมหวังดังตั้งใจ

ทำครู๊กเกอร์อร่อยๆ มาให้กินอีกนะ  ยิ้มน่ารัก
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.พ. 2007, 10:39 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

ขอให้หายโสดเร็วๆนะ

หน้า: 1 [2] 3 4