หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: กำเนิดคุ๊กกี้ ???  (อ่าน 11243 ครั้ง)
 ฮี่ๆ

วันนี้วันเกิดเจ้าแม่คุ๊กกี้นะครับ สาวกดั้งเดิมคงจะรู้ว่าผมหมายถึงใคร  เกย์แอบ เจ้านุชนั่นเอง

อวยพรเลยแล้วกัน เรียนดีๆ เก่งๆ ทำคุ๊กกี้อร่อยๆ
ผอมเร็ววัน  เกย์แอบ

ปล. 1
เงินตูล่ะ ถามเฉยๆ เปล่าทวงนะ  ฮี่...

ปล. 2
//วันเกิดเค้าล่ะ ลืมกันหมดเลย 22 ตุลานะ  by มะนุช   กร๊าก

Today you , Tomorrow me.
 โห  เฮ้ย จริงเหรอ

ไม่ค่อยได้เข้าไปดูจู๋นั้นว่ะ ขอโทษทีนุช  หน้ามึน

HBD นุชเน้อ  เรียนเก่ง ๆ  ร่ำรวย สุขภาพแข็งแรง แฟนหล่อเน้อ   ยิ้มน่ารัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ต.ค. 2006, 03:13 น. โดย มีอิทธิพล » บันทึกการเข้า

เลวยั้นเงา
จะย้อนหลังมากๆ ทำไม มันวันนี้   ง่ะ

หน้ามึน  มันเลยแล้วไม่ใช่เหรอ 

เลวยั้นเงา

เจ๊จอยสับสนชีวิตรึเปล่าเนี่ย  ง่ะ

เออ สับสนจริง ๆแหละ    โทษที

เดี๋ยวแก้   หน้ามึน

เลวยั้นเงา
 งง
ตกลงมันวันที่22ใช่มั๊ย ไม่ได้เลยนินา
แต่ไงก็ปั่น HBD นะ มีตครั้งหน้าขอคุกกี้แข็งๆแบบนี้อีก อร่อยดี
 เจ๋ง
คราวหน้าขอเหนียวกว่านี้อีกหน่อยนะจ๊ะ  เกย์แอบ

สสวก.ขอให้มีความสุขเยอะ ๆ นะครับ

[ว่างให้เช่า]
แฮ้ปปี้ปู้ดเดย์นะงับ ลันล้า

สุขสันต์วันเกิดครับ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
HBD ครับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
สุขสันต์วันเกิดค่ะ  หวังว่ามีตคราวหน้าคงมีโอกาสได้ชิมคุ้กกี้นะคะ  ลันล้า

แรดอย่างสงบ ตบเมื่อจำเป็น ตอแหลอย่างเยือกเย็น เพราะเราเปนไฮโซ...^^

มีความสุขมากๆค่ะ พี่นุช  ปลื้ม

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
HBD ครับ
ขอให้ผลิตคุกขี้ออกมาน้อยๆ ฮิ้ววว
สุขสันต์วันเกิดจ้า  น้องนุช  เดอะครูกเกอร์   เจ๋ง

ปล.คิดถึงครูกเกอร์ในตำนานจัง   ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
หน้า: [1] 2 3 4