หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18

ผู้เขียน หัวข้อ: เจอดาราตัวเป็นๆ จะขอลายเซ็นไหม  (อ่าน 64947 ครั้ง)
วันนี้เจออาจารย์เฉลิมชัย(นักศิลปะ) บนรถไฟฟ้าใต้ดินตอนกลับบ้าน
ว่าจะไปขอลายเซ็น แต่ไม่กล้า ง่ะ
เมื่อก่อนเจอพอลล่าเดือนละครั้งไม่เคยคิดจะขอถ่ายรูป จนสุดท้ายรายการถูกยุบ ว่าจะขอถ่ายรูปตอนเทปสุดท้าย แต่งานยุ่งจนไม่มีเวลา เค้าถ่ายกันทั้งบริษัทยกเว้นตูคนเดียว ฮือๆ~

พี่มัมทำอยู่รายการอะไรคะ  งง

นานๆ จะเข้ามาที
วันนี้ไปคุยรับงานที่สุขุมวิท
เป็นสถาบันดนตรีของแกรมมี่ ที่พี่เจมส์เข้ามานั่งคุมวิน
นั่งคุยกะพี่แก กะพี่เอ๊ะแฟนแก หื่น ตั้งชั่วโมง
แต่ก็ไม่กล้าขอถ่ายรูป คริคริ

แต่ยัยโมนานี่เพ้อแต่พี่เจมส์ พี่เจมส์มาจนดึกก็ยังไม่หายเลย ง่ะ..

ป.ล.นึกๆ ดูนี่ก็ใกล้เคียงกระจู๋ใกล้ชิดดาราแล้วนะ คริคริ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ใช่ค่ะ  ชิชิชิ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ถ้าเจอ ปรัชญา สิงห์โต  เดินมาพร้อมกับโต ซิลลี่ฟูล
ผมขอลายเซ็นคนแรก.....

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เพราะคนที่สองโดนรุมขออยู่ ไม่ว่างแน่ๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เปล่า
เพราะไม่ชอบโต.... ขอบแต่เพลง

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
พี่โต ทำอะไรผิด  ฮือๆ~

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
รักโตนะ  ลันล้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 กร๊าก  หมีโหดดดด

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
พี่มัมทำอยู่รายการอะไรคะ  งง

Siam Square ครับ
อ๋อ ... ทำกับพี่วู๊ดดี้เหรอคะ  งง

นานๆ จะเข้ามาที
ค้าบบ...มีคนรู้จักรายการนี้ด้วยแฮะ ฮือๆ~

อ๋อ ... ทำกับพี่วู๊ดดี้เหรอคะ งง

เฮ้ย!?

ต้องพิจารณาๆ  เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior
ชั้นไม่เกี่ยว แค่ไปรับจ๊อบให้เค้าเฉยๆย่ะ โวย
หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18