หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18

ผู้เขียน หัวข้อ: เจอดาราตัวเป็นๆ จะขอลายเซ็นไหม  (อ่าน 64945 ครั้ง)
กับหมีเหรอ  กรี๊ดดดดด

ไม่เอาดีกว่า
เคยเจอดาราเป็นๆแค่ครั้งเดียวเอง ตอน ป.2-ป.3 ได้  เอือม (ติ๊ก กัญญารัตน์)

ไม่ขอลายเซ็นครับ ตูขอถ่ายรูปเลย  ฮี่...

เคยเจอเหมือนกันครับ   แถวสยาม  พอดีเค้าเดินสวนมา กำลังกินไอติมอยู่่  ผมจะไปขึ้นรถเมล์  น่ารักดี ลันล้า

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

ง่ะ ทำไมต้องหนิงห์

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ก็แค่จ้างนางเอกมาแสดงละครครับ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หนิงห์ หน้าเหลี่ยมจังเลย ไอ้มืดหมี

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน
ถึงพี่หนิงจะหน้าเหลี่ยมแต่ตัวจริงก็คงจะสวยนะค่ะ ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก

สาวกเต่าค่ะ
ถ้าเจอหมีตัวเป็น ๆ จะขอลายเซ็น
เพราะแสดงนำหลายเรื่อง น่าภูมิใจ    ลันล้า

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ

กร๊าก

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
เคยเจอโฟร์สูบบุหรี่กะเพื่อนที่ซอกตึกแถวสยามด้วย  เฮ้ย!?
(( เลยไม่กล้าขอลายเซนน่ะ เดี๊ยวโดนอุ้ม  เอือม ))
​ถึง​พี่หนิง​จะ​หน้า​เหลี่ยมแต่ตัวจริงก็คง​จะ​สวยนะค่ะ​ ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก

กรี๊ดดดดด

น้องพลอยน่ารักจัง  จ๊วบ

<3.
ถึงพี่หนิงจะหน้าเหลี่ยมแต่ตัวจริงก็คงจะสวยนะค่ะ ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก

กร๊ากกกก

กินรอบวง
 (อิอิ)

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน
 กร๊ากกกก

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตายค่ะ  ยิ้มน่ารัก

คริคริ

<3.
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18