หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 18

ผู้เขียน หัวข้อ: เจอดาราตัวเป็นๆ จะขอลายเซ็นไหม  (อ่าน 64939 ครั้ง)
ล้างทุกวัน เกย์แอบ
งั้นมาเลย  เกย์ปากไว
เจอกัน เกย์ออก
อย่างนี้ต้องเจอกันหน่อยแล้ว กัม

เชียร์พี่เขยมัมเต็มที่  ฮิ้ววว

อย่าลืมล้างก้นนะพี่มัม  (อิอิ)

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เอจะแจมด้วยมั้ย
ผมสนครับ ขอไปกดตู้ก่อน

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อย่าลืมพกสบู่ด้วยล่ะ จะได้ก้มเก็บบ่อยๆ 
ของดีต้องแอมเวย์ เจ๊กัมชอบ กร๊ากกกก
พี่นักสืบขา ....

รู้ดีนะคะ  ฮี่...

กระต่ายโฉด !!!
เค้าเป็นคู่ brokeback กัน
เมื่อเจ๊กัมมาทุกอย่างก็ถูกย้อมเป็นสีม่วง ไอ้มืดหมี

ไม่น่าเลย

Las Noches Rubicundior
แต่พี่ไม่ใช่นะจ๊ะ ฝากบอกพี่สาวเฟิร์นด้วย ว่าพี่แมนโคตร
สวยกว่าสีเลือดอีก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
แต่พี่ไม่ใช่นะจ๊ะ ฝากบอกพี่สาวเฟิร์นด้วย ว่าพี่แมนโคตร

แล้วคืนนั้นของเรา ล่ะเคอะ  เกย์ออก
แล้วคืนนั้นของเรา ล่ะเคอะ  เกย์ออก
แบบแมนๆไงล่ะตัวเอง เกย์ออก

หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 18