หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 18

ผู้เขียน หัวข้อ: เจอดาราตัวเป็นๆ จะขอลายเซ็นไหม  (อ่าน 64983 ครั้ง)
อย่าเลยเดี๋ยวแม่ไม่ปลื้ม ฮี่...

สาวกเต่าค่ะ
บางทีแม่ก็ไม่อยู่นะ  เกย์แอบ

เดี๋ยว ปั๊ด ตบด้วยจมูก  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เดี๋ยว ปั๊ด ตบด้วยจมูกนิ้วโป้งเท้า  เกย์ออก
เหม็นกันไปเลย

เอือม

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เล็บขบอีกต่างหาก  อี๋~
 อ้วก

กระต่ายโฉด !!!

เจ๊กิ๊ฟไปดมทำไม  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
เป็น ฮ่องกงฟูทด้วยรึเปล่า หื่น
โหน้องกิ๊พ น้องกิ๊พ อวกมาให้พี่เห็น แปลว่าน้องกิ๊พมีใจให้พี่แน่ๆ

ขนาดของที่อยู่ภายในยังเอาออกมาให้พี่เห็นเลย

ถ้ากิ๊พ อวกหัวใจออกมาได้ คงเอามาให้พี่แล้วใช่ไหม  ว้าววว  เขิลจัง
ค่ะ ก็ได้ค่ะ

ไปต่อไม่เป็นเลยค่ะ
ฮือๆ~

กระต่ายโฉด !!!
 อ้วก

อย่างนี้ต้องเจอกันหน่อยแล้ว กัม
ห๊า อะไรนะ เจอกัน  หื่น

ล้างก้นให้เรียบร้อยนะ  เกย์แอบปิ๊ง
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 18