หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 18

ผู้เขียน หัวข้อ: เจอดาราตัวเป็นๆ จะขอลายเซ็นไหม  (อ่าน 64915 ครั้ง)
วันก่อนเจอ แตงโม ภัทรธิดา  ไม่ขอหรอกลายเซ็นอ่ะ

แต่เอามือถือแอบถ่ายอย่างเดียวเลย

แกล้งทำเป็นคุยโทรศัพท์  จริงๆ แอบถ่าย อิอิ

ทำเหมือนพวกโรคจิต แอบถ่ายไปได้   เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior
เคยเจอแม่ค้าขายไอติมที่สวนจัตตุจักร เคยลงหนังสือ a day หรือ hamberger จำไม่ได้ เอือม
เพื่อนมันบังคับบบ อี๋~

จะไปซื้อทุกวันเลย  กึ๋ยๆ
อ้าว รูปใหญ่ไป ง่ะ พอดีในเครื่องไม่มี ps นะ ไอ้มืดหมี
ตัวจริงๆเหมือน เกอรี่เบอรี่เลย
แต่อยากบอกว่า ไอติมห่วยมาก :39:หยาบเหมือนน้ำแข็งปั่นเลย

อ๊ะ นั้นนม  หื่น

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ห่วยก็จะกินครับ  หื่น

กินรอบวง
ตัวจริงๆเหมือน เกอรี่เบอรี่เลย
แต่อยากบอกว่า ไอติมห่วยมาก :39:หยาบเหมือนน้ำแข็งปั่นเลย
ถึงได้หาวิธีดึงลูกค้าไงครับ (ยอม)
ใช่รูปลักษณ์ มากกว่าคุณภาพไง

เป็นผม...ก็ยอม ฮี่ๆ

แต่ลูกค้าชอบ  หื่น

Las Noches Rubicundior
ถูก
แต่งหน้า ทำเล็บ ทำผม แต่..  แม่ยืนคุม กร๊าก

ปกติผมชอบกินไอติมอยู่แล้ว
จะไปอุดหนุนให้หมดหัวใจเลย  .ฮิ้ววว ฮี่ๆ

กำลังโหลดข้อมูล .....

เอือม จบข่าว

เอ๊ะ หรือเข้าทางแม่ยายดีนะ  เกย์แอบ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ลองซิ ฮี่...

กลัวโดนป้อนด้วยที่ตักไอติม
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 18