หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 18

ผู้เขียน หัวข้อ: เจอดาราตัวเป็นๆ จะขอลายเซ็นไหม  (อ่าน 64933 ครั้ง)
ดาราไม่ค่อย
ส่วนมากจะเป็นนักร้อง และก็ถ้าคนเยอะก็ไม่ขอ และถ้าขอก็จะขอถ่ายรูปด้วย
แต่ก็เป็นกับนักร้องที่ชอบมากเท่านั้น พวกตระกูลเบเกอรี่ ปลื้ม

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
อืม ใช่ๆ เจอดาราคงไม่ขอ
ถ้านักร้อง เช่น พี่ป้อมอัสนี ,ไมโคร ,คาราบาว ,หินเหล็กไฟ  รับรองวิ่งตามเลยล่ะ   ฮี่...

กำลังโหลดข้อมูล .....
 โวย
นี่ จู๋ขนาดของไอซ์

กินรอบวง
งง  งง

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
เจอดาราตัว​เป็นๆ​ ​จะ​ขอลายเซ็นไหม ไม่ใช่เหรอ งง

กำลังโหลดข้อมูล .....
นั่นสิ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
เหลือบ อ๊ะ ไอซ์นี่

ฮิ้ววว                     _
                          I                          l
                        / I \                       l
                       /  I  \                      l
                          I                        230 cm
                        /   \                        l
                       /     \                     _l
                      Icez

โวย

กินรอบวง
เออๆ  ง่ะ

เจอดาราตัว​เป็นๆ​ ​จะ​ขอลายเซ็นไหม ไม่ใช่เหรอ งง
ไหว้
ขอบคุณค่ะ ขอบคุณ  ฮิ้ววว

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
วันก่อนเจอ แตงโม ภัทรธิดา  ไม่ขอหรอกลายเซ็นอ่ะ

แต่เอามือถือแอบถ่ายอย่างเดียวเลย

แกล้งทำเป็นคุยโทรศัพท์  จริงๆ แอบถ่าย อิอิ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
เจอดาราเยอะแยะ แต่ไม่เคยขอลายเซ็น
เคยขอแต่ถ่ายรูปด้วย  ลันล้า

ได้ลายเซ็นมา ไม่รู้ว่าจะได้กินได้ไหม  หมีโหดดดด
แล้วก็จะเอาไปอวดใคร

แต่ว่าถ้าเป็นดาราโปรดที่ชื่นชอบมากจริงๆ ก็อาจจะขอนะ
กับนักเขียนที่ชอบ แล้วให้เซ็นหนังสือเค้า  เจ๋ง
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.พ. 2007, 10:37 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

ตอนรูดบัตรเครดิตเหรอครับ  ฮี่...

กินรอบวง
ขอสิค่ะ ลันล้า

สาวกเต่าค่ะ
วันก่อนเจอ แตงโม ภัทรธิดา  ไม่ขอหรอกลายเซ็นอ่ะ
แต่เอามือถือแอบถ่ายอย่างเดียวเลย

ส่งเมลมาให้ผมด้วยสิครับ  เกย์ออก
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 18