หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 18

ผู้เขียน หัวข้อ: เจอดาราตัวเป็นๆ จะขอลายเซ็นไหม  (อ่าน 64937 ครั้ง)
เห็นอยู่เกือบทุกวันครับ
ส่องกระจกดู
เลยไม่รู้จะขอไปทำไม

ตุ๋ย
แหวะ

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
 ง่ะ

กินรอบวง
พี่ไอซ์  ง่ะ

ถ้าเมย์เจอดาราตัวเป็นๆ  ถ้ามีอุปกรณ์พอหรือเหมาะสมกับกาลเวลาก็อาจจะเข้าไปขอลายเซ็นค่ะ
แต่เรื่องถ่ายรูปด้วยแล้ว  มันก็ชัวร์ๆค่ะ  ถ้าดาราคนนั้นเป็นคนที่เมย์ชอบหรือเห็นว่าสมควรค่าแก่การมีรูปมาเก็บไว้ค่ะ   ฮิ้ววว

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
เจอหมีตัวเป็นๆจะทำยังไง  งง
เจอหมีตัวเป็นๆจะทำยังไง งง

หนีทักทายลูกเดียว  คริคริ

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
เจอหมีตัวเป็นๆจะทำยังไง งง

ก็ทำให้สุก สิครับ..... ฮิ้ววว

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 ง่ะ
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.พ. 2007, 10:37 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

เห็นอยู่เกือบทุกวันครับ
ส่องกระจกดู
เลยไม่รู้จะขอไปทำไม
กระจกที่บ้านน่าจะทุบให้แตกได้แล้วนะ

หลอนจัง
เห็นด้วยอย่างยิ่งค่ะ  คริคริ

Nothingness
อุตส่าห์ได้แสดงเรื่อง อ.กู้เชียวนะ กรี๊ดดดดด

เปรต

น่ะนะ  ฮิ้ววว
อุตส่าห์ได้แสดงเรื่อง อ.กู้เชียวนะ กรี๊ดดดดด

งง
แนนผิดไหมที่ไม่รู้จักอาจารย์กู้  ฮือๆ~
(รู้จักแต่แหล่งเงินกู้น่ะ ง่ะ)

Nothingness
งง
แนนผิดไหมที่ไม่รู้จักอาจารย์กู้  ฮือๆ~
(รู้จักแต่แหล่งเงินกู้น่ะ ง่ะ)
อ่านที่เจ๊กัม(ของแท้ต้องสีม่วง)ตอบสิครับ ฮี่ๆ

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 18