หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 18

ผู้เขียน หัวข้อ: เจอดาราตัวเป็นๆ จะขอลายเซ็นไหม  (อ่าน 64908 ครั้ง)
ไม่รู้จะขอไปทำไม ไอ้มืดหมี
เคยไปร้องเพลงคู่กับดังพันธกรแล้วยังไม่ขอเลย (อิอิ)

สองวันก่อนเพิ่งจะมีคนมาขอลายเซ็น

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

เคยแต่ให้นักเขียนที่ชอบเซ็นลงหนังสือให้

งบน้อย
เคยไปร้องเพลงคู่กับดังพันธกรแล้วยังไม่ขอเลย (อิอิ)

นอกจากร้องเพลงคู่แล้ว ยังทำอย่างอื่นคู่กันอีกมั๊ยครับ ฮิ้ววว

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
เคยขอลายเซ็นอภิรักษ์ ตอนเค้ามาเปิดงานที่รร.

พอดีตอนนั้นไม่มีกระดาษดีๆ ค้นกระเป๋า เจอใบปลิวตอนหาเสียงผู้ว่าฯ (ยังอุตส่าห์เก็บไว้)
เลยเอาใบปลิวนั้นแหละ ไปให้เค้าเซ็น น่าเกลียดมั้ยล่ะ  ฮิ้ววว
เซ็นเองดีกว่าครับ ไม่เคยไปขอใคร

เวลาปลอมลายมือพ่อแม่ไปเซ็นใบอนุญาตจะได้คล่องหน่อย

ใครเคยปลอมลายมือผู้ปกครองไปเซ็นหนังสือบ้างครับ  ฮี่...
เคยครับ เคยครั้งหนึ่ง สมัยตอนไปซ้อมดนตรี เจอพี่เป้  เป้ ไฮร๊อค มาซ้อมตนตรี เสียงดีมาก ยังจำได้เลยครับ เลยให้เซ้นหน้าปกหนังสือเรียน ไม่รู้หายไปไหนแล้ว ลันล้า

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดด จริงเหรอคะ  กรี๊ดดดดด
(นักร้องคนเดียวในใจแนน)

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ถ้าขยายคำว่าดารา เป็น ไอดอล (ที่หมายความว่าคนที่เรากรี๊ด ไม่ว่าจะวงการวรรณกรรม หรือบันเทิง)
คงจะเหมาะกับที่หมายความถึงใช่ไหมครับ

ตอนตูเจอดาราแต่ละคน ไม่กล้าขอลายเซ็นเลย
ไม่รู้เพราะความเขินว่าจะลงตรงจังหวะไหนดี หรือเพราะฟอร์มจัด
(แต่ส่วนมากถ้าเป็นดาราในวงการบันเทิงจะไม่ค่อยอยากได้)

แต่ถ้าดาราในวงการอื่นละก็ตูเคยขอมาคนนึง

(อ่านออกไหมครับ  หมีโหดดดด )

ลายเซ็นต์น่ารักจริงๆ  ยิ้มน่ารัก
เคยเจอตัวจริงก็น่ารัก
เคยได้ลายเซ็นพี่แอน...
บนหนังสือที่ขายงานแฟตปีก่อน
ที่เป็นตัวการ์ตูน มีวงคำพูดออกมาจากหว่างขาด้วย   กร๊าก

等着
เคยแต่ไปซื้อของไว้ แล้วไม่มีปัญญาจ่าย
ก็เลยเซ็นเอาไว้

รู้สึกภูมิใจดี
 กร๊าก

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
เคยแต่ไปซื้อของไว้ แล้วไม่มีปัญญาจ่าย
ก็เลยเซ็นเอาไว้

รู้สึกภูมิใจดี

เหลือบ

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
เคยคุยกับแป้ง อรจิรา เพราะเรียนด้วยกันแต่ไม่กล้าขอลายเซ็นอ่ะ อาย   ปลื้ม
น่าอิจฉา นะนะ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 18