หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18

ผู้เขียน หัวข้อ: เจอดาราตัวเป็นๆ จะขอลายเซ็นไหม  (อ่าน 64919 ครั้ง)
แต่พี่ไม่ใช่นะจ๊ะ ฝากบอกพี่สาวเฟิร์นด้วย ว่าพี่มัมโคตรเกย์

เฮ้ย!?

Las Noches Rubicundior
น่าน เอากันเข้าไป

ใคร  ง่ะ

น่าน เอากันเข้าไป

แอบหื่นกระดี๊กระด๊า
ไม่ใช่เฟิร์นหรอกจ๊ะ

แหยะ

ล้อเล่นนะครับ (เหงื่อแตกพลั่ก)
นึกว่าเป็นรหัสลับดาวินชี่ เลยแปลซี่ซั่ว อี๋~

เกิดมาเคยขอลายเซ็นดาราคนเดียวเหมือนกัน
เคยเอาของขวัญไปให้ที่บ้าน
ไปคอนเสิร์ตทุกคอนเสิร์ต
(( เอ๊ะ..เริ่มโรคจิต ))

คนนั่นคือ
D2B

อ่อ..ใครไม่ชอบก็อย่าว่ากัน ไม่งั้นเคืองๆๆ
รักตาแก้มบุ๋มค่ะ

พี่แดน หุหุ
อ๋อ..คอนเสิร์ตไนซ์คลับ สมาคมคนน่ารัก ออกแล้วนะค่ะ
บัตร 2,000 แถว กลาง อาจจะมีน้ำด้วย 55
ส่วนใหญ่ผมจะไม่ค่อยครับ ยกเว้นศิลปินที่ผมชอบจริงๆเท่านั้น

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
เคยเจอดาราเป็นๆแค่ครั้งเดียวเอง ตอน ป.2-ป.3 ได้  เอือม (ติ๊ก กัญญารัตน์)

ไม่ขอลายเซ็นครับ ตูขอถ่ายรูปเลย  ฮี่...
วันนี้เจอลุงวินทร์นั่งเซ็งๆ อยู่หน้าบูตอมรินทร์ที่ศูนย์สิ

เห็นหน้าแกแล้วเลยไม่ขอ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
วันนี้เจอลุงวินทร์นั่งเซ็งๆ อยู่หน้าบูตอมรินทร์ที่ศูนย์สิ

เห็นหน้าแกแล้วเลยไม่ขอ

แกทำหน้าเซ็ง ทุกวันนี้ พี่แอน

แกคงอยากจะไปนั่งอ่านหนังสือในมุมสงบๆ ของแกละมั้ง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เมื่อก่อนเจอพอลล่าเดือนละครั้งไม่เคยคิดจะขอถ่ายรูป จนสุดท้ายรายการถูกยุบ ว่าจะขอถ่ายรูปตอนเทปสุดท้าย แต่งานยุ่งจนไม่มีเวลา เค้าถ่ายกันทั้งบริษัทยกเว้นตูคนเดียว ฮือๆ~
ขอให้ชีวิตร่วมกันเลยค่ะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18