หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 70

ผู้เขียน หัวข้อ: เทมเพลทนี้ มีอะไรใหม่  (อ่าน 232389 ครั้ง)
อ้อ
ถ้าคิดว่าจะลดความสำคัญของห้องโชว์ของลงละก็
ตูไม่ได้หมายถึงอย่างนั้นครับ

ลองมานึกดูสิว่านี่เว็บอะไร

ห้องที่โพสต์กันเล่นๆ หรือคุยกันนอกเรื่อง
ไม่เกี่ยวกะฟ๐นต์ ควรเป็นห้องแตกฟ๐งใช่ไหม
แล้วโชว์ข๐งมันน่าจะเป็นมิติหนึ่งของแตกฟ๐งใช่ไหม
ถ้างั้นก็โอเคครับ เอามารวมกันไปเลย

ซึ่งจะว่าไป คนที่เข้ามาดูในฟ๐รั่มนี้ไม่ได้มีแต่ขาประจำนะครับ
ยังมีขาจรจำนวนมหาศาลที่เวียนกันมาอยู่เรื่อยๆ และไม่ได้เข้าใจระบบการจัดแบ่งอย่างนั้น
ดังนั้นตูคิดว่า เอามันเข้ามาในนี้แหละ เข้าใจง่ายดี

ส่วนห้อง ฟ๐นต์ค๐นเทสต์ เวลามีอะไรอัปเดตไม่ต้องกลัว เดี๋ยวตูเอาขึ้นประกาศข่าวให้ โอเคไหมครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ยักษาธิปไตยอยู่แล้วนี่   ชิ

Today you , Tomorrow me.

ก็ไม่ยากนี่  แป๊ะยิ้ม

Las Noches Rubicundior
จริงๆ เดี๋ยวก็ชินแหละ
ไม่ได้ยุ่งไรกะเปิดดูจู๋ใหม่อยู่และ

แค่จะกระวนกระวายนิดๆ ตอนออกจากแตกฟองแล้วยังเห็นดาวจางๆ อยู่

ตูเปิดเทอมแล้วนี่หว่า ลืม

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
มันดูด้วนๆเลยค่ะไม่ชินตา

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
แล้วจู๋ตูก็ไม่แป๊ก เย้!!!!
(ขออีโมดีใจอย่างที่สุด) 
ลันล้า
แป้ก เย้ แหยะ

ไม่ชินตาเลยแฮะ ช่างมัน เดี๋ยวก็ชินเอง

สมัยนี้ต้องปั๊ดต๊ะนา แหยะ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เมื่อกี้แอบอัพเกรด SMF 1.0.9   (อิอิ)

Today you , Tomorrow me.
(เหงื่อแตกพลั่ก) แอบเปรี้ยวนะตะเอง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แอบอ้าง
อย่างที่เห็นในหน้าโหลด ก่อนคอมเมนต์ตกไปคำนึง หมีโหดดดด
อันนี้ใหม่

กินรอบวง
เดี๋ยวๆ ยังแก้อยู่

//เสร็จแล้วครับ
โปรแกรมอัปโหลดภาพตัวใหม่พัฒนาโดยยักษ์วัวเจ้าเก่า
เพื่อแก้ไขปัญหาที่เกิดขึ้นกับตัวเดิม (จำนวนไฟล์ล้น dir)
ขอขอบคุณ มา ณ จ๊ะครับ

ป.ล. อัปแฟลชได้ด้วย  (แจ๋ว แจ๋ว)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 พ.ย. 2006, 20:37 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า

เห็นอันใหม่แล้ว

แต่เห็นมีข้อผิดพลาดในแฟค 2 ที่

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 พ.ย. 2006, 21:57 น. โดย B••k » บันทึกการเข้า

(+2)

เออ ตัวฝากรูปอันใหม่ ขาจรจะมองไม่เห็นนะ ฮิ้ววว
(เว้นแต่จะรู้ url )

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 70