หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31 32 33 34 35 36 37 ... 70

ผู้เขียน หัวข้อ: เทมเพลทนี้ มีอะไรใหม่  (อ่าน 232600 ครั้ง)
ช่วงเดือนที่ผ่านมารู้สึกว่า "ค้นหา" มันแปลกๆ
เดี๋ยวนี้หาอะไรก็ไม่เจอ  คนอื่นเป็นกันบ้างรึเปล่า
จะหากระจู๋อะไรต้องหาใน google เอา  - -"

ฮ่าๆ ฮือๆ หาอะไรก็ไม่เจอ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จริงๆ นะ  ทำให้มันหาอะไรก็เจอเหมือนเดิมได้มั้ยครับ  ฮ่าๆ ฮือๆ

จริงๆ นะ  ทำให้มันหาอะไรก็เจอเหมือนเดิมได้มั้ยครับ  ฮ่าๆ ฮือๆ

จริงๆครับ

อย่างผมจะหา   > กระจู๋: ถามจริง ให้เงินขอทานกันบ้างไหม

ผมจำชื่อเต็มๆไม่ได้ ผมก็พิมพ์  "ขอทาน"  ทั้งธรรมดา  ทั้งกำหนดค่าสำหรับการค้นหา  ไม่เจอ

ผมก็เปลี่ยนคีย์เวิร์ด "ให้เงินขอทานกันบ้างไหม"  "คุณให้เงินขอทานกันบ้างไหม"  ไม่เจอ   ฮ่าๆ ฮือๆ

คุ้นในกูเกิลก็ไม่เจอ เพราะมัน อยู่บนหิ้ง

ตอนหลังรู้ว่า หมอแมว เป็นคนตั้งกระจู๋

เลยค้นจาก "หมอแมว"  โดยผู้ใช้งาน:

ถึงจจะเจอครับ

ซึ่ง ตะก่อน   พิมพ์คำว่า  ขอทาน   ดูหนัง   ถามมา 
อะไรเงี้ย มันก็ออกมาแล้ว

กินรอบวง
ในกรณีกรอกที่ช่องด้านขวาบนแล้วกดคุ้ยเลยเนี่ย (ไม่ไ่ด้กดแว่นขยายเข้าไปนะ)
ระบบมันจะค้นจากหน้าที่เปิดอยู่
เช่นถ้าอยู่ที่ กระจู๋ ของฝากจาก PIXPROS.NET แล้วค้นคำว่า กล้อง
จะได้ผลของคำว่ากล้องในจู๋ ของฝากจาก PIXPROS.NET ได้ออกมา 3 โพส

แต่ถ้าอยู่หน้ารวมของห้องศิลป์ค้นคำเดียวกัน ผลที่ได้จะไม่เท่ากะตะกี้ละ คราวนี้ค้นคำว่ากล้องจะได้ผลออกมา 2 หน้า
และถ้าอยู่หน้ารวมของฟอรั่ม ผลที่ค้นคำว่ากล้องก็จะได้ผลออกมา 30 หน้า

ส่วนการกดแว่นขยายเข้าไปค้นนั้น
ได้ผลออกมาเหมือนกับการค้นที่หน้ารวมทั้งหมดของฟอรัมจ๊ะ
มันก็เป็นฉะนี้แล  อืมมมมห์
กดไปหน้าแรก มันยังไม่ค่อยจะเจอเลย น้องดำเหงื่อตก

อีกอย่าง มันให้ความสำคัญกับชื่อกระทู้ต่ำอะ

ลองเสริชคำว่า ไปเจอมา ที่หน้าแรกดิ

ใช่ หาเจอยากจริงๆ
นัทจัดการ แก้โค้ดเลย  อืมมมมห์

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
เหมือนว่าระบบมันเห็นว่าถ้าจะค้นหาด้วยวิธีปกติ มันจะเหนื่อยหนักมาก
ก็เลยจัดการทำ Search Index ซะเลย (ซึ่งเห็นผลแล้วว่าไม่เวิร์ก)
งั้นเปลี่ยนคืนละจ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ทดสอบแล้ว  ตอนนี้ "หาอะไรก็เจอ"  ว้าววว

กรี๊ดดดดด
ฮ่าๆ ฮือๆ เดี๋ยวเอาไว้ดูว่ามันทำงานหนักขึ้นเปล่า

แอบเอาช่องเสริชกูเกิลมายัดเลยก็ได้นะครับ มันน่าจะหาเจอเหมือนกัน น้องดำ

อยากให้เป็นงั้นเหมือนกันนะ แบ่งเบาภาระได้เยอะเลย
เลยจะเริ่มโครงการ "เปิดหิ้ง" (ให้กูเกิ้ลเห็นได้ด้วย) ที่จะทำมาเป็นปีแล้ว

ช่วยกันคิดหน่อยครับว่ากระจู๋ไหนควรจะเอาไปไว้ในห้องใหม่ที่ขาจรดูไม่ได้บ้าง
เท่าที่นึกออกตอนนี้มีแนะนำตัวกับเผยผิว

วันเกิด, ระบายใจ, เปิดใจ, มากชู้, สอนหญิง

ค่ะ

เพราะคิดว่าบางเรื่องที่เขียนในนั้น เค้าเขียนโดยคาดว่าอย่างน้อยก็มีแค่สาวกอ่าน ไม่ได้อยากให้ขาจรมาเจองี้ อ๊าง~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ยุบสปา
ตามพี่เดือนด้วย

ที่เหลือนึกก่อน

หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31 32 33 34 35 36 37 ... 70