หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอนต์นี้ชื่ออะไรครับ ใครมีบ้าง  (อ่าน 3296 ครั้ง)
ฟอนต์นี้ชื่ออะไรครับ ใครมีบ้าง
ไมรูปไม่ขึ้นหว่า    นี่แล้วกันครับ

ไม่ชอบมาพากล

กินรอบวง
น่าจะเป็น PSL Display หรือไม่ก็ SMB แต่ผมว่าน่าจะเป็นตัวหลังมากกว่าเพราะธนาคารนี้ชอบใช้และกำลังมีปัญหากับเจ้าของฟอนต์นี้อยู่
PSL Display ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่ใช่ psl ครับ ผมหาแล้ว
สรุป ต้องเสียตัง ซื้ออีกแล้วใช่ไหม ครับ พี่น้อง???

ทำเสร็จเก็บลูกค้าได้ 100-200 บาท คงไม่มีปัญญาไปซื้อ เค้า หลอกเรา T-T
สงสัยต้อง นั่งวาดเอง ทีละตัวแล้วเรา

ไปลองหาโหลดใน torrent แล้ว มีแต่พวก psl js dse   แต่ smb หาไม่เจอครับ
ยังจะเถียงอีก เกย์แอบ

PSL Display ครับ เกย์แอบ
แต่ที่แน่ๆ คุณจะต้องเสียเงินครับ เพราะถ้าเอาไปใช้หากิน
เดี๋ยววันนึงหมายศาลไปเคาะประตูบ้านแน่ๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ฮี่ๆ ที่ว่า"ผมหาแล้ว"อ่ะ หาจากไหน

กำลังโหลดข้อมูล .....
หน้า: [1]