หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: HBDลุงพิษ  (อ่าน 12567 ครั้ง)
ขอบคุณครับลุงเอ้ และน้องเอ และป้าเดือน ฮี่ๆ

ลันล้า ครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไม่ได้ลืมค่ะ 

ขอบคุณนะคะ น้องเดือน ..
 ฮี่ๆ ปลื้มจัง

My handsomeness is toxic to all chics.. :P

สุขสันต์วันเกิด

มีความสุขมากๆค่ะ  ลันล้า

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ขอบคุณน้องเบลล์ที่ตั้งกระจู๋นี้ครับ
ขอบคุณจั๊วเฟิร์นสุดหล่อ น้องห์ปาล์ม น้องป่าน น้องตั้ง น้องเจฟ ยีลำ น้องนุ๊ก น้องเดือน น้าโอ้เอ้และน้องก้อยด้วยนะครับ

น้องหมี ... ให้ผมมีก่อนได้ป่ะ?? อิอิ กลัวต้องรอนาน
ลุงจอนจัด....ขอบคุณหลายๆ เหอ เหอ ขอให้ลุงก็เช่นกันนะครับ...  เกย์แอบ
ลุงเอตอบเร็วจังครับ ดีจัง

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
ขอบคุณน้องเบลล์ที่ตั้งกระจู๋นี้ครับ
ขอบคุณจั๊วเฟิร์นสุดหล่อ น้องห์ปาล์ม น้องป่าน น้องตั้ง น้องเจฟ ยีลำ น้องนุ๊ก น้องเดือน น้าโอ้เอ้และน้องก้อยด้วยนะครับ

น้องหมี ... ให้ผมมีก่อนได้ป่ะ?? อิอิ กลัวต้องรอนาน
ลุงจอนจัด....ขอบคุณหลายๆ เหอ เหอ ขอให้ลุงก็เช่นกันนะครับ...  เกย์แอบ
ลุงเอตอบเร็วจังครับ ดีจัง

โวย โวย โวย โวย

ชิ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ว้าววว  HBD นะ
นะนะ ฮ.ด้วยคน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
HBD นะครับ ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอให้แข็งแรง มีความสุข จิตใจผ่องใส
ตั้งใจทำสิ่งใดก็ประสบความสำเร็จนะครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
HBD ครับ สุขภาพแข็งแรง เจริญๆ  ลันล้า
สุขสันต์วันเกิดครับ เกย์ออก
HBD ครับ มี ความสุขมากๆ เน้อขอให้เป็น ศ. ไวๆ

:-P

มีความสุขมากๆ ครับ คิดอะไรดีๆ ขอให้สมหวัง
มั่วมีเงินทอง ยศศักดิ์ ขอให้มีคนรักมากมายดาษดื่น
ิ์มีคนรักมากๆ สุขภาพร่างกาย จิตใจ แข็งแรง

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
HBD สสวก มคสมม  กรี๊ดดดดด
<a href="http://share.iannnnn.com/veebd.swf" target="_blank">http://share.iannnnn.com/veebd.swf</a>

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 [2] 3 4