หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11]

ผู้เขียน หัวข้อ: นอนไม่หลับ....  (อ่าน 29701 ครั้ง)
อย่างแรกครับ

เหลือบ  สักทีไหม?

เจ๊แกไปนอนน้ำลายยืดแล้วครับ นินทาได้

เหลือบ  คิดว่าตูไม่เห็นก็ได้ครับ   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ต.ค. 2006, 05:02 น. โดย มีอิทธิพล » บันทึกการเข้า

เลวยั้นเงา
แหม ผมล้อเล่น  ลันล้า
 เอือม   วงแขนกล้ามเป็นมัด ๆ อุ๊ย น่าจะกัดแขนเล่นเบาๆ

เลวยั้นเงา
ใครเหรอครับ งง
ใครเหรอครับ งง

จ๊วบ   จะมีใครล่ะ 

เลวยั้นเงา
ผมขี้ก้างจะตาย ไม่มีกล้ามเป็นล่ำๆหรอกครับ   เฮ้ย!?
จะนอนหลับแล้ว   หน้ามึน

หน้ามึน  ไปแล้วแหละ

เลวยั้นเงา
Good night ฝันดีครับ เจ๊  จ๊วบ
แสงโสมนี่ครือกันพอได้มั้ยคะ ไม่มีตังค์  ลันล้า
(อะล้อเล่น (อิอิ))

ถ้านอนไม่หลับเอาจริงๆ ก็คงซัด คลอเฟ ไม่ก็ แอฟติเฟก เข้าไปต้านกัน
วันนั้นกินสูตรนี้ไปบ่ายตื่นมามึนทั้งวัน  หน้ามึน หน้ามึน

จั้วเอ้ย อย่ากินเลย ลองอ่านฉลากยาพวกนี้ดีๆนะ ส่วนมากเป็นยาอันตรายกินมากแล้วจะเสพติด ถ้านอนไม่หลับจริงๆก็หาหนังสือมาอ่าน ถึงเวลามันก็ง่วงเองแหละ
ดูแลตัวเองดีๆหน่อย หมีโหดดดด

ฮี่ๆ  วงแขนกล้ามเป็นมัด ๆ อุ๊ย น่าจะกัดแขนเล่นเบาๆ

จ๊วบ จะมีใครล่ะ

เจ๊จอยไง   กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
กัดแขนตัวเองเล่นหรอกเหรอ  ง่ะ
จั้วเอ้ย อย่ากินเลย ลองอ่านฉลากยาพวกนี้ดีๆนะ ส่วนมากเป็นยาอันตรายกินมากแล้วจะเสพติด ถ้านอนไม่หลับจริงๆก็หาหนังสือมาอ่าน ถึงเวลามันก็ง่วงเองแหละ
ดูแลตัวเองดีๆหน่อย หมีโหดดดด

หน้ามึน เฉพาะสุดวิสัยถึงกินเน่อ
พอดีวันนั้น นอนไม่ได้จริงๆ แล้วเพื่อนอีก3ตัวมันหลับกันไปตั้งนานแล้ว  ฮือๆ~

there are no regrets in life, just lessons . .
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11]