หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอนต์ดีๆ มีลิขสิทธิ์ จากกรมทรัพย์  (อ่าน 28142 ครั้ง)
ด้วยกรมทรัพย์สินทางปัญญาร่วมกับสำนักงานส่งเสริมอุตสาหกรรมซอฟต์แวร์แห่งชาติ (องค์การมหาชน) ได้จัดโครงการประกวดผลงานสร้างสรรค์โปรแกรมคอมพิวเตอร์ฟอนต์ขึ้น เพื่อส่งเสริมให้มีการพัฒนาและสร้างสรรค์ผลงานลิขสิทธิ์โปรแกรมคอมพิวเตอร์ฟอนต์เพิ่มขึ้น เป็นการสร้างงาน สร้างทักษะ และสร้างตลาดทางด้านอุตสาหกรรมซอฟต์แวร์ของประเทศ อันจะเป็นประโยชน์ต่อสังคมและผู้บริโภคที่สามารถเลือกใช้โปรแกรมคอมพิวเตอร์ฟอนต์ที่มีความหลากลายมากขึ้น

บัดนี้ โครงการประกวดฯ ดังกล่าวได้สิ้นสุดลงแล้ว กรมทรัพย์สินทางปัญญาจึงได้เผยแพร่โปรแกรมคอมพิวเตอร์ฟอนต์ที่ชนะการประกวดลงในเว็บไซท์ของกรมฯ เพื่อให้ท่านที่สนใจ สามารถดาวน์โหลดไปใช้งานได้

อ่านรายละเอียดเพิ่มเติม และดาวน์โหลดได้ที่
http://www.ipthailand.org/dip/index.php?option=com_content&task=view&id=242&Itemid=509
กรี๊ดดดดด ไชโย มาแล้ววววว

// ยังโหลดไม่ได้ครับ  งง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ต.ค. 2006, 21:32 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณครับ

โหลดตามลิงค์ข้างล่างได้แล้วครับ
 (แจ๋ว แจ๋ว)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ต.ค. 2006, 21:59 น. โดย Pond » บันทึกการเข้า
กรี๊ดดดดด ไชโย มาแล้ววววว

// ยังโหลดไม่ได้ครับ  งง

เมลไปถามทางกรมทรัพย์ฯ เลยครับ ผมไม่เกี่ยวนะ เอามาบอกเฉยๆ

ลองโหลดจากที่นี่ดู
http://ftp://thaiopensource.org/software/font/dip_sipa_font.zip ว่าได้มั้ย

แต่ผมได้เป็นซีดีมาแว้วอ่ะ ถ้ายังไม่ได้เด๋วผมจะอัพขึ้น server ให้โหลดกันอีกที
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ต.ค. 2006, 21:37 น. โดย ทัชชี่น่ารัก » บันทึกการเข้า
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.พ. 2007, 10:26 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

ภาษากฎหมายครับ

// ลุงทัชชี่ครับ โหลดได้แล้ว กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณครับ ยิ้มน่ารัก

ชอบด้วย มีความเห็นว่า เทรนด์ฟอนต์หัวไม่สนิท ฮิตแน่นอนครับ หะหะ  เจ๋ง

ฟันธง !!

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
สวยๆทั้งนั้นเลย ขอบคุณมากครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
โหลดไม่ได้ค่ะ  ฮือๆ~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เหมือนกันค่ะโหลดไม่ได้ ฮือๆ~

พนักงานบริษัท.
โหลดได้แล้ว  เดี๋ยวใส่ฟด. ไว้ละกัน  ลันล้า
ลันล้า~ บวกรอ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เรียบร้อย  ดูดได้เลย  เกย์ออก
หน้า: [1] 2 3 4