หน้า: [1] 2 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: พรุ่งนี้(วันนี้)สอบวัดแววครู !  (อ่าน 24819 ครั้ง)
ใครมีเทคนิคเดาข้อสอบ มั่วข้อสอบ ลอกข้อสอบ ฯลฯ
อะไรก็ช่วยตอบกระจู๋นี้ที ปั่นกระจู๋เพลินไปหน่อย
ลืมเตรียมตัว

อี๋~  ฮิ้ววว

ขอบคุณล่วงหน้าครับ  ลันล้า

เลิกปั่นแล้วไปอ่านสิครับ

ถ้าไม่ไปอ่านหนังสือผมก็ทำอะไรไม่ได้นอกจากรอสมน้ำหน้า

งบน้อย
กรี๊ดดดดด ถูกใจ (+2)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กรี๊ดดดดด หล่อถูกใจ (+2)

เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
กรี๊ดดดดด ลีลาถูกใจ (+2)

เกย์ออก

เลิกปั่นแล้วไปอ่านสิครับ

ถ้าไม่ไปอ่านหนังสือผมก็ทำอะไรไม่ได้นอกจากรอสมน้ำหน้า

โวย

อ่านแล้วจ้า  ฮิ้ววว

แต่อยากได้เทคนิคเพิ่มอ่ะจ้า  ลันล้า
กรี๊ดดดดด ตูดเด้งถูกใจ (+2)

เกย์ออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เกย์ออก

ทะเลใต้ใหญ่ถึงใจ (+3)  หื่น

นั่งหลังคนที่ดูท่าจะฉลาดและใจดีครับ  ยิ้มน่ารัก

กรี๊ดดดดด นมใหญ่ถูกใจ (+2)

เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
นอนหลับพักผ่อนให้เต็มที่ จะได้ไม่หลับในห้องสอบ  หมีโหดดดด
ขอบคุณครับทุกๆคน   กรี๊ดดดดด
งั้นขอตัวไปนอนก่อนละกันครับ  ฮิ้ววว

พรุ่งนี้สอบ 8.30 น

ปล.พี่แอนครับ ตึกสาธิต 4 ในศิลปากรนี่อยู่ตรงไหนหรือครับ  ฮิ้ววว
ไม่รู้ แถวท่าช้างไม่มี ไอ้มืดหมี

ไม่รู้ แถวท่าช้างไม่มี ไอ้มืดหมี

ลืมไปว่าจบมหาลัยมาเกือบยี่สิบปีแล้ว  ฮิ้ววว
ขอบคุณครับทุกๆคน กรี๊ดดดดด
งั้นขอตัวไปนอนก่อนละกันครับ ฮิ้ววว

พรุ่งนี้สอบ 8.30 น

ปล.พี่แอนครับ ตึกสาธิต 4 ในศิลปากรนี่อยู่ตรงไหนหรือครับ ฮิ้ววว

ขออนุญาตตอบแทนพี่แอนนะคะ  กรี๊ดดดดด

ตึกเรียนของโรงเรียนสาธิตศิลปากรมีไม่กี่ตึกหรอก
(แนนเองก็จำไม่ได้ว่าตึกไหนชื่ออะไร... ไม่ค่อยสนิทสนมเลยไม่ได้จำค่ะ)
แต่ว่า ถ้าเดินเข้าไป เจอใครบางคน (เช่น พี่รปภ. -อย่าเรียกยามนะ เดี๋ยวเค้างอน-) ขยับริมฝึปาก เปล่งเสียง
 "ขอโทษครับ ไม่ทราบว่าตึก..... อยู่ที่ไหนครับ"

เท่านี้จะรู้ทันทีเลย (แหะๆ)

จริงๆนะห์  ยิ้มน่ารัก

ป.ล. ขอโทษที่พยายามทำตัวเป็นประโยชน์แต่ไม่สำเร็จนะคะ
  ฮือๆ~

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ยามทับแก้วใจดีครับ โจรขโมยมอเตอร์ไซด์ยังปล่อยผ่านเลย  ยิ้มน่ารัก
หน้า: [1] 2 3 4 5 6