หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: T_T  (อ่าน 5770 ครั้ง)
มาคุยกะเราไหม เกย์แอบ
จะได้รู้สัจธรรมแห่งชีวิตก็คราวนี้แหละครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ว่านรกตัวสุดท้ายมีจริง เกย์แอบ

ผมสนใจครับ  ฮิ้ววว

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เสร็จหมีแน่  หื่น
 แบร่

ก็นะคะ  คำว่า "ตื้อเท่านั้นที่จะครองโลก"  สำหรับเมย์แล้ว "ตื้อมากๆก็โคตรรำคาญ"
ลองหาจังหวะที่เพื่อนคนนั้นเขาอารมณ์ดีๆเข้าไปคุยด้วย  เวลาเค้ากำลังต้องการความช่วยเหลือก็หยิบยื่นความช่วยเหลือ  ยังไงก็ต้องสู้ๆค่ะ

แต่ทางที่ดีก็ลองแนะนำคนที่แอบชอบอยู่สิคะ  จะได้รู้ว่านิสัยใจคอท่าทางเป็นยังไง

ลันล้า

ป.ล.  แก้คำผิดแล้วนะคะ  ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ต.ค. 2006, 13:12 น. โดย mittlelaymai~* » บันทึกการเข้า

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
แบร่

ก็นะคะ  คำว่า "คื้อเท่านั้นที่จะครองโลก"

ฮิ้ววว เป็นภาษาวัยรุ่นแน่ๆ
แบร่

ก็นะคะ  คำว่า "คื้อเท่านั้นที่จะครองโลก"  สำหรับเมย์แล้ว "ตื้อมากๆก็โคตรรำคาญ"
ลองหาจังหวะที่เพื่อนคนนั้นเขาอารมณ์ดีๆเข้าไปคุยด้วย  เวลาเค้ากำลังต้องการความช่วยเหลือก็หยิบยื่นความช่วยเหลือ  ยังไงก็ต้องสู้ๆค่ะ

แต่ทางที่ดีก็ลองแนะนำคนที่แอบชอบอยู่สิคะ  จะได้รู้ว่านิสัยใจคอท่าทางเป็นยังไง

ลันล้า
ตื๊อแต่พอประมาณจ๊ะ ตื๊อไปซักห้าปี ถ้าไม่ติดก็เปลี่ยนคนเห๊อะ ฮี่ๆ

เฮ้ย ตู แค่เดือนเดียวหว่ะ เป็นปี ไม่เคย

เดือนเดียวนี่ก็สุดๆแล้วล่ะ  ง่ะ

เปิดโอกาสให้คนอื่นมั่งดีกว่า  ฮี่ๆ หล่อไง ทำได้
อย่างนี้นี่เอง มิน่าหล่ะ  เหลือบ

พี่กัมถึงเป็นเกย์  กร๊าก

there are no regrets in life, just lessons . .
 เหลือบ..................................................... ไอ้หล่อ!!!!!

there are no regrets in life, just lessons . .
อย่างนี้นี่เอง มิน่าหล่ะ  เหลือบ

พี่กัมถึงเป็นเกย์  กร๊าก

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

แรดอย่างสงบ ตบเมื่อจำเป็น ตอแหลอย่างเยือกเย็น เพราะเราเปนไฮโซ...^^

ิเริ่มมีคนใช้ไอคอนนี้แล้ว  (อิอิ)
หน้า: 1 [2]