หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 25 26 27

ผู้เขียน หัวข้อ: อายุต่ำกว่า25ห้ามกินเหล้า  (อ่าน 81304 ครั้ง)

เมื่อ 7-8 ปีที่แล้วหน่ะเหรอจ๊ะ  แหยะ

Las Noches Rubicundior
20ตรงส่วนไหนเหรอ ครับ   งง

กินรอบวง
 เอือม หนังหน้า 

เลวยั้นเงา

ที่ถลกออกไปแล้ว  เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior
จมูก 20

ตา 10

หู 5

.
.
.
ฯลฯ

รวมๆกันก็ร้อยกว่า

กินรอบวง
เอ้า...อยู่กันให้ยักษ์ด่านะครับ   เอือม

เลวยั้นเงา
 เหลือบ

Today you , Tomorrow me.
 เจ๋ง

แม้ยับเยิน..บาดเจ็บสักเท่าไรยังยืนยัน  ว่านี่แหละคือชีวิตที่ต้องการ...แค่ได้ทำสิ่งนั้นที่ใจฝัน.  .ต่อให้เอา
มีข้อบังคับออกมามันก็ดีครับ
แต่จะกวดขันยังไงให้คนขายปฏิบัติตาม

ยังไงก็ตามเชียร์ความคิดนี้ครับ
 เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง

จงเป็นหมอหมาที่ดี อย่าเป็นหมอหมาๆ
ทำรายงานเสร็จจะปาร์ตี้ให้ลืมโลกไปเลย  หน้ามึน
ทำรายงานเสร็จจะปาร์ตี้ให้ลืมโลกไปเลย  หน้ามึน

ที่ไหนอ่ะ  ว้าววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
มีผับไทยอยู่ไม่กี่ที่ครับ
เจ้าประจำก็ ไหมไทย Lonsdale Street
ผมยังไม่ 20 เลยครับ กรี๊ดดดดด ยังกินเหล้าไม่ได้
ผมยังไม่ 20 เลยครับ กรี๊ดดดดด ยังกินเหล้าไม่ได้

ฮิ้ววว.................

Go 6

เหลือบ
รุ่นพี่ที่เป็นเทพสุราเคยบอกว่า จงกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินเรา  (อิอิ)

หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 25 26 27