หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 27

ผู้เขียน หัวข้อ: อายุต่ำกว่า25ห้ามกินเหล้า  (อ่าน 81298 ครั้ง)
หันมากินแป๊บซี่แมกซ์กันดีกว่า  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
อายุ ไม่ถึง 15 ห้ามกินน้ำอัดลม

(อนาคต หน้ามึน)

กำลังโหลดข้อมูล .....
ผมไม่กินเหล้า ไม่สูบบุหรี่ครับ  ฮิ้ววว

แต่ชอบนะที่ห้ามโฆษณานะ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ดูถูกวุฒิภาวะกันมากเกินไปหน่อยค่ะ
เห็นด้วยกับการห้ามโฆษณา
แต่ไม่เห็นด้วยกับการห้ามคนต่ำกว่า 25 ปี ซื้อเหล้า
วัฒนา 2 จริง ๆ เลย ง่ะ
ไม่ขายก็ดี   จะได้ไม่ต้องซื้อ เปลืองตังค์

ปล. แล้วผับแถวม. มันจะทำยังไงกันต่อไป ขายเป๊บซี่ โซดา เหรอ คริคริ
ก็ดีนะคะ อรไม่กินอยู่แล้วเลยเฉยๆ
แต่ห้ามโฆษณาเหล้าไม่ดี
อรชอบดูโฆษณาเหล้ามันเจ๋งดีอ่ะ  หมีโหดดดด/

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
โฆษณาประกันชีวิตเจ๋งกว่า

มันคนละอย่างกัน  ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไม่ขายก็ดี   จะได้ไม่ต้องซื้อ เปลืองตังค์

ปล. แล้วผับแถวม. มันจะทำยังไงกันต่อไป ขายเป๊บซี่ โซดา เหรอ คริคริ

ขายแต่เบียร์  ยิ้มน่ารัก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไม่มีก็ดีจะได้ไม่เมา แป๊ะยิ้ม

วันหลัง อยากเมา ต้องหันไปพึ่งยากันยุงซะแล้ว  ปลื้ม

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
มีแค่เธอฉันก็เมาได้ทั้งวัน  อ้วก

โฆษณาประกันชีวิตเจ๋งกว่า
ผมอยากมีเวลามากกว่านี้ ... เวลาที่จะทำในสิ่งที่ผมยังไม่ได้ทำ

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
เมื่อกี้ไปหาอาจารย์มา

อาจารย์บอกให้รีบๆไปเที่ยวซะ เดี๋ยวจะอด  (อิอิ)
เมื่อกี้ไปหาอาจารย์มา

อาจารย์บอกให้รีบๆไปเที่ยวซะ เดี๋ยวจะอด  (อิอิ)

อาจารย์เข้าใจวัยรุ่นมั๊กมาก

โดยส่วนตัวไม่ดื่มค่ะห้ามซะก็ดีนะ
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 27