หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 27

ผู้เขียน หัวข้อ: อายุต่ำกว่า25ห้ามกินเหล้า  (อ่าน 81325 ครั้ง)
ผมว่า ๑๓ ดีกว่าครับ นะนะ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
กลายเป็นกระแสเชิญชวนให้เด็กๆมากินเหล้าแทน...

ซะงั้น
555 สงสัยที่เบียร์สิงห์ออกมาพูดนี่ ช่วยโปรโมทไปในตัวด้วยนะ
ห้ามโฆษณา ผมว่าก็ดีนะครับ
แต่ห้าม 25 ไม่สามารถใช้ปฏิบัติจริงได้ครับ
แล้วก็โดนตีกลับไปแล้ว ซึ่งก็คงจะไม่กลับมาแล้วละ

สงสัยอาหมอแกคงจะเก็บกด ช่วงเทศการคงจะเมารถคว่ำตายกันเยอะ อันนี้ก็น่าเห็นใจนะ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา

ก็เห็น 18 เหมือนเดิมแล้วนี่คะ   กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
เข้าทางเฟิร์นล่ะสิ

ไม่ได้ขี้เหล้าเหมือนลุงนะ  เหลือบ อย่ามาพาดพิง เดี๋ยวปั๊ด

นึกภาพลุงหนวดยาวๆใส่ชุดหนังขี่ฮาเล่ย์แล้วซดเบียร์เหยือกใหญ่ๆ (อิอิ)

กำลัง จินตนาการถึงใคร๊  โวย

ใคร...คนเค้าออกจะธรรมะ ธรรมโม

เลิกกินเหล้ามา 5 ปีแล้ว โวย

กำลัง จินตนาการถึงใคร๊ โวย

เฟิร์นไง
เอ้า ร้อนตัวกันใหญ่ เกย์ออก

เฟิร์นไง

เอือม ฮาเลย์ขี่ไม่เป็น มันหนัก

เลยหันมาปั่นสามล้อ เพื่ออ้างว่าตัวเองน่องโป่ง แต่ที่จริงขาใหญ่

รู้ดี  เกย์แอบ

คนหน้าตาดีก็งี้แหละ
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 27