หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ปลิงยักษ์  (อ่าน 25315 ครั้ง)
มันชิน อ่ะค่ะ ดีมากเลยเจออย่างงี้
เพราะปกติ ไม่ค่อยมีคนบังคับให้ใช้ภาษาไทยที่ถูกต้อง  หน้ามึน

เริ่มชินกับภาษาไทยแล้วก็มาปั่นกันครับ ฮี่ๆ

อย่าคิดมากครับ คนแถวนี้ใจดี ปั่นบ่อยๆ เดี๋ยวก็พริ้ว
อ่าค่ะ แหะๆ จะพูดให้น้อยลงนิดนึงไม่งั้นจะผิดอีก
เตรียมตัวไปปั่นและค่ะ 55+
อ่าค่ะ แหะๆ จะพูดให้น้อยลงนิดนึงไม่งั้นจะผิดอีก
เตรียมตัวไปปั่นและค่ะ 55+

คนที่ดุๆกันเนี่ย เนียลแอบจีบกันทั้งนั้นแหละครับ  ฮิ้ววว
หมีไม่สนผู้หญิงครับ รอด ฮิ้ววว
หมีไม่สนผู้หญิงครับ รอด ฮิ้ววว

หมีเป็นเกย์เหรอครับ  งง
เพศหมีครับ หมีโหดดดด
อ้าวน้องใหม่เหรอครับ แนะนำตัวสิครับ ชื่ออะไร อายุเท่าไหร่ บ้านที่ไหน เบอร์โทรอะไร
เผยผิวด้วยนะครับ อายุเท่าไหร่เหรอครับ
สนใจคนอ้วนๆ ผิวขาวๆ ผมยาวหน้าตาขี้เหร่ ไม่มีเงิน จน ไม่รวยบ้างไหมครับน้อง
อ้าวน้องใหม่เหรอครับ แนะนำตัวสิครับ ชื่ออะไร อายุเท่าไหร่ บ้านที่ไหน เบอร์โทรอะไร
เผยผิวด้วยนะครับ อายุเท่าไหร่เหรอครับ
สนใจคนอ้วนๆ ผิวขาวๆ ผมยาวหน้าตาขี้เหร่ ไม่มีเงิน จน ไม่รวยบ้างไหมครับน้อง

เหลือบ
ก็เห็นว่าดุๆ เนียนแอบจีบ

เราก็ จีบกันซึ่งๆหน้านี่แหละ  แอบหื่นกระดี๊กระด๊า
นี่จู๋ปลิงยักษ์นะ

นี่จู๋ปลิงยักษ์นะ

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
(+2) เทพหิมะเป็นกำลังใจครับ

ดีมาเราดีตอบ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เหอะๆ
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7