หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7

ผู้เขียน หัวข้อ: การย่างหมูกระทะมีเทคนิคแฝงไหมครับ  (อ่าน 32752 ครั้ง)
หิวจัง โวย

อยากกินหมูกระทะ

นานๆ จะเข้ามาที

เมื่อวานไปกินหมู+กุ้งกระทะที่ร้านเฉินหลง ตรงวังหิน

อร่อยดี ยิ้มน่ารัก

(มีการปล่อยกุ้งแม่น้ำตัวเป็น ๆ ลงบ่อให้ด้วย บรรดาแม่ ๆ ก็สอนลูก ๆ ฆ่าสัตว์อย่างสนุกสนาน)

อยู่ห่างจากบ้านตู 2 นาที โวย
ซึ่งเป็นร้่านที่ตูไปกินบ่อยที่สุดแล้วล่ะร้านนั้น
ไว้ว่างๆ ไปกินกันหลายๆ คนไหมจ๊ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พี่แอนจะเลี้ยง  กรี๊ดดดดด
แต่ดาจ่าย กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อร๊ายยย  เปลี่ยนเรื่องคุย (เหงื่อแตกพลั่ก)

ไป!

แล้วไปต่อร้านคาราโอเกะฝั่งตรงข้ามกัน กรี๊ดดดดด

งบน้อย
ย่างให้สุกเป็นพอค่ะ หื่น หื่น

-------------------------------------
คนที่ให้คำมั่นสัญญามักจะลืมง่าย
-------------------------------------
อยากกิน..ที่โชคชัยสี่...พี่นุกบอกว่าอร่อย..จริงมั้ยคะพี่แอน งง

โตขึ้นหนูจะเป็นมังกร เย่!
มารับด้วยนะ  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อยากไปกินที่กรุงโซลอะ  หื่น สุดยอด

อยู่ห่างจากบ้านตู 2 นาที โวย
ซึ่งเป็นร้่านที่ตูไปกินบ่อยที่สุดแล้วล่ะร้านนั้น
ไว้ว่างๆ ไปกินกันหลายๆ คนไหมจ๊ะ
แอนชวนเราด้วยนะ ไหนๆก็อยู่ใกล้กันแล้ว กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
อยากกิน..ที่โชคชัยสี่...พี่นุกบอกว่าอร่อย..จริงมั้ยคะพี่แอน งง
แอนชวนเราด้วยนะ ไหนๆก็อยู่ใกล้กันแล้ว กรี๊ดดดดด

ก็คือร้านเฉินหลงที่ตาอุ้ยบอกนั่นแหละ ง่ะ
สงสัยได้มินิมินิมีตติ้งกันฮาๆ เร็วๆ นี้แหงมๆ

ไปๆๆๆ  หื่น

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หิวหมูกระทะ
ไปด้วยย กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7