หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: การย่างหมูกระทะมีเทคนิคแฝงไหมครับ  (อ่าน 32765 ครั้ง)
นั่นมันเนื้อช้างหนิครับ

กินรอบวง
อย่าลืมล้างเท้าก่อนกินด้วยนะครับ
นั่นมันเนื้อช้างหนิครับ

ทำไมล่ะ กรี๊ดดดดด

(ชงหวานเจี๊ยบเลยนะ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก กร๊าก  ขอ ฮาก่อน นะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เพราะมันมีงา

กร๊าก กร๊าก

กินรอบวง
กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก เอือม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มุขละโว ้ที่เจอทุกครั้งตอนกินหมูกระทะ  ยิ้มน่ารัก

กร๊าก กร๊าก

ง่ะ

กินรอบวง
ทำไมล่ะ กรี๊ดดดดด

(ชงหวานเจี๊ยบเลยนะ)
กร๊าก
หิววุ้ย   เอือม

เลวยั้นเงา
หิววุ้ย   เอือม

มากินข้าวบ้านน้องไหมจ๊ะห์  เกย์ออก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
มากินข้าวบ้านน้องไหมจ๊ะห์  เกย์ออก

ฮิ้ววว  ขอบคุณค่ะ

ที่นี่ก็อวบแล้วค่ะ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
เคล็ดลับของผมคือ เอาหมูจุ่มน้ำจิ้ม แล้วค่อยเอาไปย่างครับ  เจ๋ง
เบื่อโว้ย  โวย

นานๆ จะเข้ามาที
ตอนแรกนึกว่ากระทู้เกี่ยวกับ firefox ซะอีก   ง่ะ

กาก
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7