หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: การย่างหมูกระทะมีเทคนิคแฝงไหมครับ  (อ่าน 32745 ครั้ง)
คืออยากรู้น่ะครับ เห็นของคนอื่นเค้าปิ้งเค้าย่างกันได้เฟี้ยวฟ้าวดีแท้
ทำไมหมูผมเหมือนหมูเน่าตกกองถ่่านยังไงไม่รู้อ่ะครับ  เอือม

หรือว่าจะเผยเทคนิคการจิ้มน้ำจิ้มด้วยก็ดีครับ  ลันล้า

ปลื้ม

ถามลุงชมรมท่าแร่รักสุนัขดูซิครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 หื่น

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ย่างตรงที่ไฟแรง ย่างแค่พอสุกแล้วกิน  เจ๋ง
ย่างแล้วกินได้ครับ
วางไว้บนถ่านโดยตรงครับ

กินรอบวง
ย่างแล้วเฝ้าด้วยครับ เดี๋ยวไม่ได้กิน
ประสบการณ์ตรงเหรอโตเอ๊ย เกย์แอบ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ให้เพื่อนย่างให้กินค่ะ  ฮี่ๆ/
(จริงๆนะคะ  ไม่ได้ล้อเล่น  เพื่อนย่างให้กินตลอดค่ะ)

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
ประสบการณ์ตรงเหรอโตเอ๊ย เกย์แอบ
นิดหน่อย ตูน่ะเป็นคนกินของคนอื่นที่ย่างไว้ เกย์แอบ
 เหลือบ

ให้เพื่อนย่าง จะอร่อยกว่าเดิม  ลันล้า

Las Noches Rubicundior
ให้เพื่อนเลี้ยง จะอร่อยที่สุด  กรี๊ดดดดด
ย่างพร้อมหมี
เสียดายไม่ได้ไป

ฮือๆ~

S♥NE - Goguma
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7