หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 28

ผู้เขียน หัวข้อ: titanic2  (อ่าน 73216 ครั้ง)
พอดีดู trailer titanic2 มาครับ อยากรู้จังเลย ครับว่า ......มันเป็นหนัง จริงๆหรือว่าไม่?     งง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ถ้ามีจริงคงกลายเป็นหนังผี
หลอนพิลึก

อ๋อ แค่ข่าวลือน่ะค่ะ  ฮิ้ววว

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
แล้ว trailer ที่ดูไปมันคืออะไร ง่า งง   ไปค้นพบแจ็ก อยุ่ในน้ำแข็ง ด้วย..........

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 โวย แนวว่ะ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
มี คลิป ออกแล้วนะ
http://www.adintrend.com/
หาดูในนี้อ่ะ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ที่นี่แหละ ที่ผมดูมา  บ้างก็ว่า เขาเอาหนังหลายๆเรื่องมาตัดต่อยำ กัน จนเป็น  trailer  หนัง

แต่ เรื่องน่าสนใจ ดู เวอร์ดี     (แต่เท่าที่รู้มา ตอนไปสำรวจซากไททานิค  ไม่เจอศพเลยสักศพเดียว แปลกนะ )

เขาเอาหนังหลายๆเรื่องมาตัดต่อยำ กัน จนเป็น  trailer  หนัง

นั่นแหละค่ะ
ส่วนโปสเตอร์น่าจะตัดต่อเอา

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
อย่างเนียน กร๊าก
ี     (แต่เท่าที่รู้มา ตอนไปสำรวจซากไททานิค  ไม่เจอศพเลยสักศพเดียว แปลกนะ )
เหรอครับ เกย์แอบ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ละโว้ค่ะ  หน้ามึน

ตูดีใจเก้อไปตั้งนานแล้ว  ฮือๆ~

there are no regrets in life, just lessons . .
เหรอครับ เกย์แอบ

ได้ยินมาอย่างนั้น จริงๆนะหมอ  จริงไม่จริงไม่รู้......

เห็นรูปแล้ว นึกถึงเรื่อง เป็นชู้กับผี  ง่ะ

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
เป็นชู้กับหมี  โวย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เห็นสู้กับหมี

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 28