หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: สัมภาษณ์เวบมาสเตอร์สุดหล่อ  (อ่าน 22647 ครั้ง)
1.ท่านมีส่วนร่วมในการร่างพรบ.หรือไม่
ไม่มีครับ

2.ท่านมีความรู้ความเข้าใจเกี่ยวกับนโยบายมากน้อยเพียงใด
ไม่รู้เรื่องอะไรเลยครับ

3.ร่างพรบ.นี้มีข้อดี-ข้อเสียอย่างไรบ้าง
จะรู้ไหมครับ

4.ร่างพรบ.นี้จะส่งผลกระทบต่อท่านอย่างไรและเพราะเหตุใด
อ่า.....

5.ท่านคิดว่าควรมีการปรับปรุงในประเด็นใดบ้าง
เอ่อ.....

ไม่รู้จริงๆครับ

อ่า.... พรบ. นี้ มีด้วยเหรอครับ  ง่ะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 ง่ะ อ่า
คนอื่นไม่รู้นะคะ
แต่เราไม่ได้คิดว่าคุณมาก่อกวนนา
ถึงจะถามแบบคนขี้ระแวงไปหน่อยก็เหอะ

ถ้าไม่สบายใจก็ขอโทษด้วยใจจริงค่ะ
แค่สงสัยเอง  ฮือๆ~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ครีมต้องสัมภาษณ์เวบมาสเตอร์ค่ะ

เพราะเวบมาสเตอร์จะเป็นกลุ่มที่ได้รับผลกระทบจากร่างพรบ.การคุ้มครองข้อมูลส่วนบุคคล

ครีมคงต้องไปแล้วล่ะค่ะ  เพราะว่ากำลังรวบรวมข้อมูลอื่นๆอีก   ไม่ได้มีเวลาว่างมากอ่ะค่ะ

อ๋อ..  มิน่าไม่รู้เรื่องเลย  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อ่า......

ง่ะ ถ้างั้น สาวกมาให้กำลังใจก็พอใช่มะคะ
ไม่รู้เรื่องอะไรด้วยเลยค่ะ
ขอให้ทำงานเสร็จไวๆ นะคะ

ขออภัยในความสงสัยของตัวเองอีกทีค่ะ

ความผิดพลาดเกิดจากการสื่อสารเริ่มต้น
และการไม่แจ้งความจำนงค์ที่แน่นอนของการสอบถาม

ความหมายคือ คิดว่าแอนไม่ว่าง เลยให่มาตั้งกระทู้เพื่อให้สมาชิกอื่นๆ ตอบแบบสอบถามแทน
แต่ครีมซึ่งเป็นเจ้าของกระทู้นี้ กลับนึกว่าแอนจะมาตอบในนี้ จึงตั้งกระทู้แบบรู้กันสองคน

จึงไม่แปลกที่สมาชิกอื่นๆ จะมึนงง และไม่เข้าใจกับกระทู้นี้ รวมทั้งผมด้วย  มึนตึ้บ

แต่พอผ่านการสนทนาจึงทราบวัตถุประสงค์ในที่สุดในความเห็นท้ายๆ ของกระทู้
ซึ่งก็คงจะสายเกินไปแล้ว เพราะประเด็นสนทนาไม่ได้เดินมาในแนวที่จะเป็นซะแล้ว

แต่ถ้าต้องการคำตอบ ขอตอบตามความเข้าใจดังนี้

1.ท่านมีส่วนร่วมในการร่างพรบ.หรือไม่
ไม่มีครับ

2.ท่านมีความรู้ความเข้าใจเกี่ยวกับนโยบายมากน้อยเพียงใด
ไม่ทราบข่าวและไม่รู้เรื่องเลยครับ

3.ร่างพรบ.นี้มีข้อดี-ข้อเสียอย่างไรบ้าง
ยังไม่เห็นร่างพรบ. ขอไม่ตอบครับ

4.ร่างพรบ.นี้จะส่งผลกระทบต่อท่านอย่างไรและเพราะเหตุใด
ตอบเหมือนข้อ 3 ครับ

5.ท่านคิดว่าควรมีการปรับปรุงในประเด็นใดบ้าง
ตอบเหมือนข้อ 3 ครับ

สวัสดีครับ

Today you , Tomorrow me.

สวัสดีครับ

ราตรีสวัสดิ์ครับ

เฮ้ย กิฟ บอกแล้วว่าโทรไปถามพี่แอนเองสิ  ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

ง่ะ อย่าบอกว่าเป็นกิพ นะ

กิ๊บไหนจ๊ะ  เกย์แอบ

เพื่อนอรค่า  ลันล้า

ที่มากินหมูกะทะด้วยอะนะ  ง่ะ

ใช่สิ

อรบอกแล้วว่าเอาเบอร์พี่แอนไหม กิฟมันกลัวพี่โบว์  กร๊าก

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8