หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเกี่ยวกับการใช้งาน Fontlab  (อ่าน 3027 ครั้ง)
ขอถามดังนี้นะครับ
1.ผมจะหา manual Fontlap Studio 5.0 ได้ที่ไหนครับ เพราะ link ที่เว็บ fontlap.com มันเสียครับ ส่วน link ที่ใช้ได้ ดาวน์โหลดมาเสร็จก็แตก zip ไม่ได้ มันเหมือนกับว่า zip มาไม่สมบูรณ์ รบกวนใครมีขอด้วยนะครับ
2.ผมสงสัยว่าเส้น A,C,X,D มีไว้ทำอะไรเหรอครับ เพราะมันไม่สามารถเลื่อนไปมาได้เหมือนเส้นสีน้ำเงินดูตามรูปที่ผมสงมาครับ
คู่มือการใช้ในลองหาใน Help>Manual ครับ
คำถามเส้นๆมีคนถามไปแล้วแต่ก็ไม่รู้ว่าจะขุดมาอย่างไร ขอโทษด้วยครับ ลองหาใน http://f0nt.com/readme/ ก่อน

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ลิงค์ไม่เสียนะครับ โหลดตรง US1

Manual

Fontlap = Fontlab
fontlap.com = fontlab.com  เหลือบ

ส่วนเส้นที่ว่า ลองค้น ๆ ดูครับ รู้สึกจะมีคนตอบไปแล้ว ...

NP Freedom
i am a slow walker, but i never walk backwards.
Abraham lincoln
ขอบคุณคราบ
หน้า: [1]